Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: crafter TGAE6 โปร่งไฟฟ้า 3,500- ของใหม่ขณะนั้น 13,600- ขายตามสภาพ มีตำหนิ 3 จุด  (อ่าน 1781 ครั้ง)

niti

• member
0819308780  มารับเองเท่านั้นครับ ย่านเวิ้ง วังบูรพา  ขายตามสภาพครับ พร้อมสายเอลิเซอร์ เบอร์12 เอาไปใส่เองครับ

1 ลูกบิดสายหกต้องหมุนฝั่งตรงกันข้าม  ไม่งั้นหมุนไม่ไป

2 ที่บริดจ์เคยมีรอยยแตก  แต่ติดกาวแล้ว  ตั้งแต่นั้นก็ไม่เคยมีไรเกิดขึ้น

3 เฟรตสึกบ้าง 

นอกนั้นหายห่วงครับ PU ใช้งานปกติทุกปุ่ม  เอาไปเล่นร้านสบายครับ

เก็บไว้ไม่ได้ใช้  อยากเคลียร์พื้นที่ โละของที่ไม่ได้ใช้ครับ  ให้คนที่ซื้อเอาไปใช้ประโยชน์ดีกว่าครับ
\

ภาคไฟฟ้าปกติครับ ไม่เคยเสีย ไม่เคยซ่อม

รอยแตก สังเกตปลายเปียโซ่นะครับ  นิดเดียวจริงๆครับ ตั้งแต่ติดกาวช้างก็ไม่เคยเผยออีกเลย นับ 4-5 ปี

ส่วนตรงบริดจ์ที่มีรอยกาว ไม่ได้แตกครับ  ติดแล้วซน เลยโรยกาวมั่วไปเลย  แต่จริงๆไม่ได้แตกครับ เป็นแค่คราบกาว

ตัวนี้ใส่สาย ELIXER เล่นร้าน สบายๆครับ  เอาไปลุยๆวงเหล้าก็แจ่ม

3,500-  แค่ PU กับสายก็คุ้มแล้วครับ  ผมเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ไร  ขายให้ท่านอื่นเอาไปใช้งาน ผมจะได้เคีลยร์เนื้อที่ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

niti

• member
ตายแล้ว ฝากรูปแล้วลืมลดไซส์  ใหญ่มากๆเลย  ขออภัยด้วยครับ  เดี๋ยวเย็นๆว่างๆ มาลงรูปใหม่ให้ชัดๆครับ
ออกไปนวดนิดนึงครับ  กลับมาเย็นๆ ครับผม

neng_id

• บุคคลทั่วไป
น่าเสียดายมีคนรับไปแล้วนะครับ

niti

• member
ขายแล้วครับผม  ขอบคุณมากๆครับ