Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Epiphone EJ 200 CE ของร้าน มิวสิค คอนเซ็ป หมด มีร้านอื่นที่เป็นตัวแทนจำหน่ายอีกไหมครับ?  (อ่าน 2555 ครั้ง)

Birra Alla Vita

• member
Epiphone EJ 200 CE ของร้าน มิวสิค คอนเซ็ป หมด มีร้านอื่นที่เป็นตัวแทนจำหน่ายอีกไหมครับ? ท่านไหนทราบ บอกด้วยครับ ขอบคุณครับ ♥

jewaros

• member
ผมเคยเห็นแว๊บ ๆใน ct music shop แต่ไม่รู้มีของรึเปล่านะครับ  ;D ;D

กีตาร์ล่องหน

• member
ผมเห็นที่เดอะมอลท่าพระมีตัวนึงครับก่อนชั้นโรงหนังไม่รู้ขายไปยัง ไปลองมาเมือเดือนก่อน

Birra Alla Vita

• member
ขอบคุณ น้าๆ ที่แนะนำนะครับ ตอนนี้คลั่งจนจะเป็นบ้าแล้ว ของก็หมด อยากได้ก้อยากได้ อิอิ ไว้ผมจะโทรไปสอบถามนะครับ ♥