Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์คลาสิค วินเทจ Yamaha มีรุ่นไหนน่าสะสมบ้างครับ  (อ่าน 1396 ครั้ง)

anantayut

• member
      อยากทราบว่ากีต้าร์คลาสิค พวกวินเทจของ Yamaha มีรุ่นไหนที่น่าสะสม น่าเล่นบ้างครับ ผมพอจะทราบแค่กีต้าร์โปร่งของ Yamaha พอดีสนใจคลาสิคขึ้นมา แต่ไม่มีข้อมูล เลยมาสอบถามน้าๆที่มีประสบการณ์กับกีต้าร์คลาสิคของยามาฮ่ามาบ้าง ขอคำแนะนำชี้แนะด้วยครับ  ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ  : D

yuth_pu_rx

• member
เสนอรุ่น GC series ครับ
Yamaha GC series: Visiting Custom Shop

anantayut

• member
ขอบคุณอาจารย์ yuth_pu_rx สำหรับคลิปแนะนำนะครับ  ...ยามาฮ่า GC อลังการงานสร้างมากครับ ^ ^