Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>>หมอนรองกีตาร์..สำหรับมือกีต้าร์คลาสสิค....เป็นของใหม่ ยี่ห้อ Dynarette<<<<  (อ่าน 7778 ครั้ง)

BARBAR

• member
พอดีไปรับของฝากขาย จากเพื่อนพี่ชายมา เลยเอามาขายต่อกันคร่าาา

เป็น หมอนรองขา ยี่ห้อ  Dynarette  ค่ะ ชื่อเต็มๆ มันก็คือ "Dynarette guitar support cushion"

สำหรับรองระหว่าง ขาและกีต้าร์ ช่วยให้ไม่เมื่อย ไม่ต้องยกขาขณะเล่น อีกทั้งกีต้าร์ไม่เป็นรอยด้วย

ใบเล็ก ราคาใบละ 980 บาท ใบใหญ่ราคา 1080 บาท....... สนใจสอบถามข้อมูลได้ที่   บาร์.. 0863364342

BARBAR

• member

nong

• member

BARBAR

• member
<<<<อีกหนึ่งคลิบที่แนะนำค่ะ >>>>>>
:D
Dynarette Kantare L 100 C + Dynarette.

BARBAR

• member
ชอบกันบ้างมั้ยค่ะ
 8) :(

putitti

• member
ใจเย็นๆครับ  :)
คนเล่นคลาสสิค น้อยครับ
ส่วนใหญ่เค้าเล่น โฟล์ค(สายเหล็ก)กันครับ
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

BARBAR

• member
 ;D ;D  ยังรอเพื่อนช่วย...>>>>>

BARBAR

• member

BARBAR

• member

<<<<วันนี้มีคลิปเพิ่มเติม...มาให้ได้ดูกันเพิ่มเติมค่ะ....>>>>>

Tips: Posture & Accessories Dynarette Support Cushion / Andalusian Guitar Lessons/ Ruben Diaz e-zine

BARBAR

• member
เมื่อยขา.เมื่อยแขนกันบ้างรึยัง...

อีกหนึ่งคลิปที่เอามาให้ได้ดูเพลินๆ ....ค่ะ.... ::) ::)

Support ergonomique pour guitare classique

BARBAR

• member
อีกหนึ่งคลิป.....เอามาให้ดูกันเพลินๆ...กันในวันนี้...ค่ะ

:-X :-\ :-*

Démo Guitar Kantare L 100 C + Dynarette.

BARBAR

• member
>>>>ขอขอบคุณทุกท่านทุกท่านที่เข้ามาอุดหนุนกันนะค่ะ

รหัส  RG944213114TH.......

รหัส  EJ727898008TH.......

***อย่าลืม...แนะนำบอกต่อนะค่ะ****

BARBAR

• member

......อีกหนึ่งคลิป..ที่เอามาให้ดูกันเพลินๆค่่ะ...

Soportes ergonomicos guitarra.mp4

BARBAR

• member
>>>>>อีกหนึ่งคลิปที่น่าสนใจ<<<<<<

ให้ดูกัน เพลินๆๆ

All the Things You Are jazz guitar Kantare L 100 C + Dynarette.

BARBAR

• member
 8) 8)  อีกหนึ่งคลิปดีๆ   :-\ :-* :-* :-*

เอามาให้ดูกันเพลินๆ......

Carnival of Venice

BARBAR

• member

BARBAR

• member
 ;D ;D ;Dอีกหนึ่งคลิปดีๆที่แนะนำ :'( :'( : :'(

Dynarette Kantare L 100 C + Dynarette.

BARBAR

• member
:) :)....ขอบคุณ...หมอโน๊ตนะค่ะ....สำหรับหมอนรองกีตาร์สองใบสุดท้าย..ค่ะ >>>>ถ้ามีสินค้าใหม่จะมารบกวนอีกนะค่ะ :-* :-* :-*

BARBAR

• member