Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ Blueridge BR-163+Fishman matrix infinity  (อ่าน 11023 ครั้ง)

s.lucky

• member
ไวโฮกๆ .... ไม่น่ารอดครับ ของดี ทั้งนั้น... ^^
Acoustic Only...!

Wahaha

• member
ของเค้าดีครับ

boonchai

• member
มีโอกาสลองแล้ว ตัวนี้สภาพสวย เสียงดีมากครับ มาครบ กลม เล่นง่ายสบายมือ
touchingกำลังดี playability ให้100% เต็ม คือเล่นแล้วสนุก วางไม่ลงจริงๆครับ

ใครเล็งๆ อยู่ต้องรีบเลย มีโปรให้เลือกได้ด้วยตามกำลัง ไปไวแน่ๆ
เชียร์ครับสำหรับกีตาร์คุณภาพตัวนี้ ขอให้ขายได้ไวๆ ควิ๊กๆ ครับน้องมนัส

folkbeach

• member
มีโอกาสลองแล้ว ตัวนี้สภาพสวย เสียงดีมากครับ มาครบ กลม เล่นง่ายสบายมือ
touchingกำลังดี playability ให้100% เต็ม คือเล่นแล้วสนุก วางไม่ลงจริงๆครับ

ใครเล็งๆ อยู่ต้องรีบเลย มีโปรให้เลือกได้ด้วยตามกำลัง ไปไวแน่ๆ
เชียร์ครับสำหรับกีตาร์คุณภาพตัวนี้ ขอให้ขายได้ไวๆ ควิ๊กๆ ครับน้องมนัส

ตามนั้นเลยครับ ตัวนี้ อ.บุญชัย เข้ามาลองหลายรอบ นึกว่าจะขอจองเป็นคิวแรกเสียอีก  ;D ;D

สวยมากครับ  พี่มนัส....................เชียร์ 

ตัวนี้ดีจริงครับ ไม่บ่อยนักที่ผมจะชมกีต้าร์ Made in China

มาตอนที่ยังไม่มีตังค์ อยากได้มากกกกก

ขอบคุณครับ รอคิว 1 มาลองก่อน ต่อคิวได้นะ  ;D ;D

ไวโฮกๆ .... ไม่น่ารอดครับ ของดี ทั้งนั้น... ^^

สมพรปากครับ น้องแต๊ก

ของเค้าดีครับ

เจอตัวดีๆ ราคาไม่เกินเอื้อม ตลาดที่ว่าเงียบๆ ทำให้คึกคักดีเหมือนกัน  ;D ;D

รอคิว 1 มาลองดูก่อน (เย็นนี้ Update ให้ทราบ) จะให้ลองทั้งเสียงเปล่าและออกแอมป์ กับของแถมเล็กๆ น้อยๆให้ ;D ;D 

nhoy

• member
เข้ามาเชียร์ครับ..น่าเล่นมากครับ

boonchai

• member
;D เรียนดี แต่ขาดทุนทรัพย์ครับน้องมนัส 555  :'( กิเลส...จี๊ด...เลยครับไม่นึกว่าจะขาย ช่วงนี้ต้องตัดใจครับ

มาเชียร์อีกรอบแล้วกันครับ
เลือกกีตาร์ ผมให้ความสำคัญเรื่องเสียง คู่ไปกับการเล่นได้ง่ายเข้ามือ เล่นแล้วไม่ล้า ไม่ต้องเค้น
เล่นสนุกหมายถึง มีความสุข อยากเล่นก็ พัฒนา มีความสุขเพิ่มขึ้นอีก เป็นloop ไปเรื่อยๆ
กีต้าร์ตัวนี้มีคุณสมบัติดังว่าครับ

folkbeach

• member
Re: ขายแล้วครับ Blueridge BR-163+Fishman matrix infinity
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 19:50:35 »
ขอบคุณน้า nhoy และ พี่อ๊อด และทุกแรงเชียร์ครับ  :D :D

ขายเรียบร้อยแล้วครับ เจ้าของใหม่ยิ้มแก้มปริ เอากีต้าร์กลับบ้านไปเรียบร้อยแล้ว

จัด Set 3 Blueridge BR-163+Fishman matrix infinity เลยแถมเคสโฟม ไปให้อีกใบ  ;D ;D

ส่วน Hardcase OM ของเก็บไว้เอง

joeykid

• member
  • joe neck solid
Re: ขายแล้วครับ Blueridge BR-163+Fishman matrix infinity
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 19:51:58 »
ดีจัยด้วยครับ อิอิ
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

time

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 21:02:43 »
ไปซะแล้ว โล่งอก ไม่งั้นผมได้เสียตังค์แน่ๆ

ming

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 21:03:37 »
ดีใจกับน้ามนัสด้วยครับเสียดายผมอยู่ไกลไปนิดไม่สะดวกไป ช่วงนี้ ไม่งั้นได้ลุ้นครับ ดีใจกับเจ้าของคนใหม่ด้วยครับ

boonchai

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 21:15:59 »
ยินดีกับน้องมนัสและเจ้าของใหม่ด้วยครับ

kangaroo

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 21:17:34 »
ดีใจด้วยครับ

folkbeach

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 21:22:19 »
อบอุ่นมาก บ้านไม้หลังนี้ ขอบคุณทุกท่านครับ  :D :D

พิสูจน์ให้เห็นแล้วว่าตลาดขายของ ไม่ได้เงียบ เพียงแต่ต้องขายสิ่งที่เพื่อนสมาชิกต้องการ

ในราคาที่เหมาะสมกับสภาพ และเป็นของดีไม่มีปัญหา มีความเป็นมิตร รับรองขายได้แน่นอน เป็นกำลังใจให้เพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ

show_Za

• member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 11:45:12 »
ผมหนุ่มนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก และขอบคุณที่ไว้ใจ ให้โอนเงินส่วนที่เหลือนะครับ

folkbeach

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 11:56:26 »
ยินดีเช่นกันครับน้องหนุ่ม ค่อยแวะเข้ามาทักทายกันได้ครับ

GFGolf

• member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 11:59:11 »
บ่องตง ว่าแอบเสียใจ กะว่าเที่ยงๆ บ่ายๆ เมื่อวานจะโทรไปละ  แต่เปิดมาตอนเช้าก็โดนจองไปซะละ  :'( :'( :'(

MeRCILesS

• member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 12:17:55 »
เสียใจ ปล่อยของตัวเองไ่ม่ทัน T^T