Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ Blueridge BR-163+Fishman matrix infinity  (อ่าน 11019 ครั้ง)

folkbeach

• member
ขายแล้วครับ Blueridge BR-163+Fishman matrix infinity
« เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 22:03:56 »
ขายแล้วนะครับ  ;D ;D

Features:

Select solid Sitka spruce top
Hand-carved forward X-pattern parabolic braces
Solid select Indian rosewood back and sides
000 body size
Slim mahogany neck
East Indian rosewood fingerboard
Dovetail neck joint at 14th fret
Bone nut and saddle
1-11/16" nut width
25-1/2" scale length
East Indian rosewood bridge
Rosewood headstock overlay
Unique mother-of-pearl and abalone design headstock inlay
Delicate herringbone top inlay and back center stripe
Aged natural finish
White binding
Dalmatian tortoise pickguard
Vintage-style 14:1 ratio nickel-plated tuners
With Fishman Matrix infinity

ขออนุญาตใช้รูปในห้อง Gallery สภาพยังเหมือนเดิม (ถ่ายก่อนติด Fishman matrix infinity)  เดี๋ยวค่อยเอากล้องมาถ่ายเพิ่มให้ ครับ

yuth_pu_rx

• member
สวยมากครับเชียร์ครับผม

folkbeach

• member
ลองทดสอบตลาดดูว่าเงียบจริงไหม เห็นซุ้มกันเพียบเลย  ;D ;D

joeykid

• member
  • joe neck solid
สวยครับ ;D ;D ;D
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

folkbeach

• member
สวยมากครับเชียร์ครับผม

สวยครับ ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ ตัวจริงนี้อย่างงามเลยครับ เงาแวบเลย

ลงไว้ต้อนรับ หลายๆท่าน เงินเดือนใกล้ออกแล้ว จะได้ตัดสินใจล่วงหน้า  ;D ;D

Butboy

• member
  • Acoustic lover
ว้าว ปล่อยตัวเด็ดอีกแล้ว ไปเจอเป้าหมายใหม่เหรอครับพี่มนัส ตัวนี้คอกำลังดีเล่นง่ายไม่เมื่อยมือ ^^

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
สวยงามมากครับตัวนี้

kangaroo

• member
มีโปรให้เลือกด้วย เยี่ยมไปเลยครับพี่มนัส

novouing

• member
สวยครับน้า ๆ ชอบมากเลยคับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
สวยจังครับ น่าสนใจมาก
noomxman

ming

• member
กีต้าร์สวยจริงๆครับน้า มนัส ช่วงนี้ถ้าไม่ติดไร น่าสอยจริงๆครับช่วยเชียร์เลยครับ

Gamo Lab

• member

น้า noomxman สนใจจริงหลังไมค์ได้ครับ... อิอิอิ

GFGolf

• member
ตัวนี้เป็นตัวเดียวกันกับที่ถ่ายลง รีวิวเลยใช่ปะครับ  ;D

MeRCILesS

• member
เห้ยยยพี่มนัสส ปล่อยยจริงหรออ โหยยย   ไปลองมาเเล้วยังจำไม่ลืมเลย จับเเล้วอยากได้ลยฮ่าๆๆ

time

อยากได้มากกกกก...มีชุดสุดคุ้มมั้ยครับ

SoundCard

สวยจนต้องตื่นมาเชียร์ :) ไม้หน้าสวยมากๆครับ

folkbeach

• member
ว้าว ปล่อยตัวเด็ดอีกแล้ว ไปเจอเป้าหมายใหม่เหรอครับพี่มนัส ตัวนี้คอกำลังดีเล่นง่ายไม่เมื่อยมือ ^^

ตัวนี้เล่นง่าย Shape คอถนัดมือมาก เล่นได้ทั้งวันไม่มีเมื่อย เพิ่งได้ All Solid มาอีกตัวนะครับช่างใจอยู่นานกว่าจะตัดสินปล่อยตัวนี้ออก

สวยงามมากครับตัวนี้

งามจริงครับ ตัวนี้เกรดไม้ดีมาก มี Silk Cross กระจายทั่วแผ่น ไม้หลัง-ข้าง เกรดดี ลายไม้ Rose wood สวยมาก ไม้แห้งสนิท น้ำหนักเบากำลังดี  ;D ;D

มีโปรให้เลือกด้วย เยี่ยมไปเลยครับพี่มนัส

ตัวนี้อยากให้ลองครับ คอ Finger ถูกใจแน่ คุ้มเสียงง่ายกว่า Br-160

สวยครับน้า ๆ ชอบมากเลยคับ

ขอบคุณครับ ตัวนี้ละนึกถึง John Mayer เลยละ ต่างประเทศเอาไปเทียบกับ Mar.. 000-28V  ;D ;D

ขอบคุณครับ ตัวนี้คัดเกรดมาโดยพี่ต้น พี่แกคัดมาดีมาก ทั้งไม้หน้าและไม้ข้าง-ไม้หลัง ;D ;D

กีต้าร์สวยจริงๆครับน้า มนัส ช่วงนี้ถ้าไม่ติดไร น่าสอยจริงๆครับช่วยเชียร์เลยครับ

ขอบคุณครับ

ตัวนี้เป็นตัวเดียวกันกับที่ถ่ายลง รีวิวเลยใช่ปะครับ  ;D

สวยใช่ป๊ะละ  ;D ;D

เห้ยยยพี่มนัสส ปล่อยยจริงหรออ โหยยย   ไปลองมาเเล้วยังจำไม่ลืมเลย จับเเล้วอยากได้ลยฮ่าๆๆ

เก็บตังค์พร้อมก็มาสู่ขอได้ครับ เดี๋ยวเลี้ยงเบียร์  ;D ;D

อยากได้มากกกกก...มีชุดสุดคุ้มมั้ยครับ

ชุดสุดคุ้มนี้แนะนำ Set 2 เลยจ้า คุ้มสุดๆ แต่หากเอาเป็น เคสโฟมแทน ก็มาราคาพิเศษให้จ้า  ;D ;D

สวยจนต้องตื่นมาเชียร์ :) ไม้หน้าสวยมากๆครับ

ขอบคุณครับ ตัวนี้ทั้งสวยทั้งเสียงดี ออกแอมป์ แล้วขนลุกเลยครับ เสียงดีจัด กระจ่างชัดทุกเม็ด  ;D ;D

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
สวยมากครับ  พี่มนัส....................เชียร์ 

kalasin_blues

• member
มาตอนที่ยังไม่มีตังค์ อยากได้มากกกกก
แม้เป็นเพียงตัวโน๊ต

folkbeach

• member
Update

Set 1. Blueridge BR-163 สภาพกริ๊บไร้ตำหนิ (Guitar Only) มีนัดดูตัว1 คิว นัดวันนี้ช่วง 1 ทุ่ม

ส่วน Fishman matrix infinity มีพี่ใจดีอีกท่านรออยู่  ;D ;D