Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่อง) ขออนุญาตขายยางรองนิ้วโป้งสำหรับติดนิคอน D90  (อ่าน 3337 ครั้ง)

folkbeach

• member
ขออนุญาตขายยางรองนิ้วโป้งและเทปสำหรับติดนิคอน D90 (Nikon D90 Thumb Rubber and Adhesive Tape 3M )

สำหรับท่านที่เล่นกล้องรุ่น D90 มานานๆ เจอความชื้นบ่อยๆ อาจจะสังเกตได้ว่ายางเริ่มบวม  ;D ;D

ผมเองก็เช่นกัน หลังจาก Trip ล่าสุด ยางรองนิ้วโป้งดัน หลุดหายกลางป่า กลับไปหาก็ไม่ได้แล้ว เลยพยายามหาซื้อจากแหล่งต่างๆ

หาซื้อไม่ได้เลย หายากมาก เลยสั่งซื้อมาจาก US เสียเลย มีแผ่นยางรองคุณภาพดีมาก ใส่เข้ากับของเดิมได้เลย มีกาว 3 M มาให้พร้อม

จะสั่งซื้อมาแค่แผ่นเดียวก็ไม่คุ้มค่าจัดส่ง เลยจัดมา 20 ชุด เอามาแบ่งปันให้เพื่อนๆ ที่ใช้ D90

ผมเก็บไว้เอง 2 ชุด ขายอีก 18 ชุด  ;D ;D จัดส่งได้ทันที หมดแล้วหมดเลยนะ ไม่ได้สั่งเข้ามาอีกแล้ว

ราคาชุดละ 350 บาท / 1 ชุด

ค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท หากสั่ง 2 ชุดขึ้นไปฟรีค่าจัดส่ง

ใส่แล้วดูหล่อเหมือนเดิม ของใครที่ยางเริ่มบวมก็หาซื้อเตรียมไว้ได้เลยนะ

โทรมาสอบถาม และสั่งซื้อได้ที่

089-233-0282 (มนัส) รับสินค้าได้เองที่เมืองทองธานี แจ้งวัฒนะ

ธนาคารกสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาถนนแจ้งวัฒนะ

เลขที่บัญชี 470-2-35088-9   ชื่อบัญชี มนัส อินชุม

รูปประกอบ

folkbeach

• member
ใส่แล้ว D90 ตัวเก่ายังดูหล่อและเทห์ เหมือนเดิม หากท่านยางเริ่มบวมก็ซื้อเตรียมไว้ได้ไม่เสียหลาย ได้ใช้แน่นอน  ;D ;D

Nisorn

• member
สาวกนิค จัดไปครับ  ;D  ผมใช้หนอนอ่ะครับพี่มนัส  :'(

folkbeach

• member
D90 ผมใช้เกือบ 4 ปี แล้วยังไม่เคยเกเรเลย ทนมาก มีแต่ยางบวม เลยเสริมหล่อหน่อย  ;D ;D

folkbeach

• member
Update ให้ เหลืออีก 15 ชุด  ;D ;D

จัดส่งได้ทันที คงไม่ได้สั่งเข้ามาอีก หมดแล้วหมดเลยนะ

ngoon

• member
    • -
ของผมเริ่มบวมนิดๆละ ขอมาสำรอง 2 ชุดครับ
เดี๋ยวโอนแล้วแจ้งพร้อมที่จัดส่งครับ

ngoon

• member
    • -
โอนเรียบร้อยแล้วครับ
จำนวนเงินที่โอน 700.00 บาท
วัน-เวลาที่ทำรายการ 26/09/2556 - 20:04:52
ที่จัดส่ง...ยุทธนา คงคาลัย
108/55 ม.6 ต.บางเขน อ.เมืิอง จ.นนทบุรี 11000. T.0818219258

folkbeach

• member
ได้รับยอดเงินแล้วครับ พรุ่งนี้จัดส่งให้แล้วจะแจ้ง Tracking ID ให้ทราบนะครับ  :D :D

folkbeach

• member
จัดส่งให้น้า ngoon เรียบร้อยแล้วนะครับ แบบลงทะเบียน

ช่วงค่ำๆ ลองเช็คดูนะครับ

Tracking ID:  RH315069847TH

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet 

ngoon

• member
    • -
วันเดียวเองก็ได้รับของแล้วครับ...รวดเร็วมากเลย

folkbeach

• member
วันเดียวเองก็ได้รับของแล้วครับ...รวดเร็วมากเลย

จากแจ้งวัฒนะ ไปนนทบุรี แปบเดียวถึงครับ  ;D ;D

น้าๆท่านใดอยากได้สำรองไว้ยามฉุกเฉินก็ติดต่อมาได้ครับ ยังมีเหลือ