Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อ กระเป๋ากีต้าร์โปร่งทรงjumbo  (อ่าน 2764 ครั้ง)

KAz Cobain

• member
อยากได้ gigbag เอาไว้ใส่ Epiphone ej 200 ครับ
น้าๆท่านใดมี ข้อมูลหรืออยากปล่อย ติดต่อได้ครับ

OldiesHunter

• member
Re: ต้องการซื้อ กระเป๋ากีต้าร์โปร่งทรงjumbo
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 14:04:45 »
เมื่อหลายเดือนก่อน ผมสั่งซื้อเคสโฟมทรงจัมโบ้จาก mugenguitarshop  ของน้าตั้ม มูเก้น สมาชิกบ้านไม้เรานี่แหละครับ แข็งแรงแน่นหนาดีและเบากว่าการที่เราต้องเอาใส่ Hard Case ไปไหนต่อไหนเยอะเลย แต่ถ้าจะเอา Hard Case Jumbo ก็มีครับ หากสนใจก็เข้าไปดูกระทู้ส่วนของผู้ขายเชิงพาณิชย์ด้านบนได้เลยครับ แต่รู้สึกตอนนี้จะเหลือแต่ Hard Case ลองโทรเช็คกับน้าตั้มได้เลยครับ  นี่ต้องขอออกตัวก่อนว่าผมไม่ใช่หน้าม้านะครับ แค่เคยใช้บริการมาก็เลยบอกต่อเท่านั้น

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
Re: ต้องการซื้อ กระเป๋ากีต้าร์โปร่งทรงjumbo
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 14:17:38 »
ลูกค้าบอกต่อเพราะบริการเยี่ยม ยินดีกับร้านค้าด้วยครับ
大家好,我叫意風泰國人

palummanu

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 15:11:25 »
ผมมี Jumbo Hard Case ของ Yamaha สภาพดี อายุสามสิบปี สนใจติดต่อมานะครับ