Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า ยี่ห่อ Sigma รุ่น Jr-40 ทรง Grand auditorium ลดสุดๆครับ  (อ่าน 7510 ครั้ง)

nanaro001

• member
ขายกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า ยี่ห่อ Sigma รุ่น Jr-40 ทรง om
 อายุ3เดือนนิดๆครับ เพิ่งซื้อครับ เฟร๊ตเต็มไม่ค่อยได้เล่นครับ รอยแทบไม่มีเลยครับ เดิมๆทุกอย่างครับ
รายละเอียดเพิ่มเติมคุยได้ครับ

ขอขายที่ 10,000 บาท พร้อมส่งครับ ส่งสนามบินเลยครับ

082-1845540 (ดรีม) ของอยู่เชียงใหม่นะครับ ขอบคุณครับ

nanaro001

• member
ผมลงรูปยังไมไ่ด้นะครับ ถ้าใครอยากจะดูรูป รบกวนทิ้งลิ้งเฟสบุ๊คไว้เลยครับ ขอบคุณครับ

nanaro001

• member
โฟล์เดอร์ที่ใช้เก็บไฟล์แนบเต็ม โปรดลองด้วยไฟล์ที่เล็กกว่า หรือติดต่อ ผู้ดำเนินการ

คืออะไรครับ ใครรู้บอกทีค้าบบ ลงรูปไม่ได้ค้าบบ ลดไฟล์ขนาดเลหือ 17 kb แล้ว ก็ยังไม่ได้ฮะTT

ขอบคุณครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
noomxman

nanaro001

• member

โอกาสหน้า ถ้ารูปมีขนาดใหญ่ ไม่ได้ย่อภาพ
ให้ทำการ copy CODE ในช่องที่เขียว่า
BB Code [with thumbnail]: For webboard เพื่อมาวางลง
จะทำให้ภาพมีขนาดเล็ก และทำให้ดูงง่าย โหลดแสดงได้ไว
....ส่วนถ้าอยากดูใหญ่ ก้อแค่คลิกภาพ เท่านั้น...

by admin

nanaro001

• member

nanaro001

• member

nanaro001

• member

nanaro001

• member

sudd

• บุคคลทั่วไป
ดูยากจัง

1900

• member
วิธีง่ายๆครับ ลองดูครับ

กดที่รูปใหญ่ของคุณ nanaro001 อะครับ
จะเจอหน้าที่ฝากรูปไว้ กดที่คําว่า Get Code ใต้ภาพครับ จะไปเจออีกหน้านึง แล้วเลือก ช่องล่างสุด BB Code [with thumbnail]: For webboard ก๊อปมาครับ

ถ้าอยากดูรูปใหญ่ก็กดที่ภาพเล็กได้เลยครับ
 ;D

nanaro001

• member
ขอโทษครับพี่ๆทุกคน คือผมเพิ่งใช้เว็ปนี้อะครับ ยังไม่คล่องเท่าไหร่ครับ

ขอโทษทีครับ ^^

#####ยังขายของอยู่นะครับ #######

time

• บุคคลทั่วไป
สวยครับ แต่ราคาเท่ามือ1เลย...

nanaro001

• member
ลดได้ค้าบบบบ

nanaro001

• member
ลดราคา เหลือ 9000 ครับ

ple2515

• member
โหถ้าอยู่ กทม โดนแน่ๆเลยครับ  :-\

chokananboard

• member
ผมสาวก sigma ขอช่วยดันอีกแรงครับ

Birra Alla Vita

• member
ขายกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า ยี่ห่อ Sigma รุ่น Jr-40 ทรง om
 อายุ3เดือนนิดๆครับ เพิ่งซื้อครับ เฟร๊ตเต็มไม่ค่อยได้เล่นครับ รอยแทบไม่มีเลยครับ เดิมๆทุกอย่างครับ
รายละเอียดเพิ่มเติมคุยได้ครับ

ขอขายที่ 10,000 บาท พร้อมส่งครับ ส่งสนามบินเลยครับ

082-1845540 (ดรีม) ของอยู่เชียงใหม่นะครับ ขอบคุณครับ
สนใจๆ จะซื้อให้วันเกิด พี่

ปรีแอมป์ fishman ติดเพิ่มหรอครับ
เพราะปกติ ถ้าติดมาด้วย จะเป็น cutaway

สนใจนะครับ อยากไปลองภาคไฟฟ้า ..

nhoy

• member
น่าเล่นครับ
ขอให้ขายได้ไวๆ นะครับ

Birra Alla Vita

• member
น่าเล่นครับ
ขอให้ขายได้ไวๆ นะครับ
น้าหน่อย ไม่เอา เหลน มาร์ติน สักตัวหรอครับ?  :D