Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Yamaha A3R ใหม่มว๊าก พร้อม Hard case ปิดกระทู้มีน้ามาจองจำไว้แล้วครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ  (อ่าน 14427 ครั้ง)

littlenok002

• member
ผมไปลองมาแล้วครับเสียงดีมากครับใครอยากได้รีบนะครับไม่งั้นอาทิตย์หน้าผมสอยนะครับ
จะรอนะครับ^^ พอดีตกลงกับน้าไว้ที่ราคานี้แหละนะครับแต่ที่มาโพสไว้เพราะหากใครสนใจจริง ๆ ไว้ใช้งานก็แบ่ง ๆ กันไปครับ
ปล.ขอบคุณน้าเล็กมากครับพรุ่งนี้เจอกันครับ

• member
ขออนุญาตอัพหน่อยครับ

• member
ดันเช้า ๆ หน่อยครับ

jeng!?

• member
น้าถ้าขายยากมาแลกกะเจ๋งดีกว่า ผมเพิ่มให้5000

jeng!?

• member
เผื่อเปนทางเลือกครับ

• member
น้าถ้าขายยากมาแลกกะเจ๋งดีกว่า ผมเพิ่มให้5000
ขอบคุณมากครับ เพิ่งซื้อ OM เข้ามาตัวหนึ่ง ขอขายก่อนนะครับขืนแลกเข้ามาอีกตัว ผบ.สั่งประหารแน่ครับ><