Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Takamine TNV360S ขายแล้วครับ ขอขอบคุณทางเว็ปมากๆครับ  (อ่าน 11500 ครั้ง)

jube

• member
Re: Takamine TNV360S ขายแล้วครับ ขอขอบคุณทางเว็ปมากๆครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 09:55:49 »
สวัสดีครับพี่ ทาคาสวยมากครับ
ขอบคุณครับคุณต้น  :) :) :)
Takamine TNV360S งามมากๆเลยครับ หน้าไม้สวยมากๆ ช่วยเชียร์ขายได้เร็วๆนะครับ
ขอบคุณมากครับ น้า ple  :D :D :D
สวยมากเลยครับ  ;D
ขอบคุณครับ น้า chkcheek  :) :) :)

:) :)ขอขอบพระคุณทางwebและทุกๆท่านที่สนใจครับ