Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากให้น้า winnie นะครับ  (อ่าน 1433 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ฝากให้น้า winnie นะครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 13:31:26 »
น้า winnie   ผมอัด แบบ ให่เห็นทั้ง 2 มือ น่าจะแกะ หรือ แพะ ได้ ง่ายขึ้นนะครับ.....อิอิ  ;D  ตึก ๆ โป๊ะ......แฮ่ๆ ขอ ซัก 1 ดอก พอกระสัย

ทั้งรู้ก็รัก HD

ผมใช้ กล้องจาก มือถู SAMSUNG GALAXY S  I     อัดแบบ HD  1280 X 720  ความละเอียด สูงสุด ของ กล้องรุ่นนี้ แล้ว น่าจะชัดครับ เสียง อาจจะมีหน่วงบ้างเล็ก น้อย ไม่รู้ว่าเพราะอะไรเหมือนกัน

เดี๋ยวถ้า ผมว่างมากกว่านี้ คิด ว่า จะเขียน แทป มา อัพ ให้ทีหลัง แต่คิดว่า คงนานแน่ เพราะ เดี๋ยวผมต้องเริ่ม ทยอย ทำ เจ้า คาตัก แล้วครับ

ขอให้สนุกกับการแกะเพลงนี้ นะครับ น้า winnie  เวลาเล่นจริงๆ ก้ไม่จำเป็นต้องเล่นเหมือนผมเป๊ะนะครับ ตรงไหน มีไอเดียดีดี ก็ สามารถ สอดใส่ เข้าไปได้เลยครับ

อันนี้ จบอีกแบบนึง ครับ

ทั้งรู้ก็รัก

winnie

• บุคคลทั่วไป
Re: ฝากให้น้า winnie นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 15:38:13 »
โอ้ววววววว ขอบคุณครับน้าเีบียร์ เดี๋ยวจะโหลดเก็บไว้ในคลังเลยครับ

ว่าแต่ไอ้มือถูเนี่ย มันหาซื้อยากไหมครับ เคยเจอแต่มือถือ ;p

เรื่องเล่นคงเล่นไม่เหมือนอยู่แล้วครับ เพราะผมเล่นไม่เก่ง ฮ่า++ แต่ก็พอถูๆ เป็นเพลงได้ครับ ผมไม่มีพื้นฐานเท่าไร เพราะหัดก็หัดกันเพื่อนในวงเหล้า เมาๆมั่วๆกันไป ก็เล่นแบบตามมีตามเกิด ตอนนี้ ผมขาดเรื่องการเล่นเบสพร้อมกันด้วย จะงงๆ ว่าจะเล่นเบสตอนไหน กับเมโลดี้ตัวไหน ก็เน้นฟังเอามั่วๆเอา พอแถๆถูๆไปครับ อิอิ

ขอบคุณอีกครั้งครับ น้าเบียร์ บ้านไม้ มีน้ำใจกันล้นหลามจริงๆ T-T