Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ//ขอปล่อยYamaha Apx 700 ถูกๆครับผม ไม่อยากเก็บแล้ว  (อ่าน 2340 ครั้ง)

Nares02

• member
กลับมาปล่อยใหม่ในราคาถูกกว่าเดิมครับผม Yamaha Apx 700 สีน้ำเงินครับ สภาพวางทิ้งไว้ไม่ค่อยได้เล่น จนมีริ้วรอยบ้างจากการทำความสะอาดของแม่น่ะครับ(ยกไปยกมา จนไปโดนโน่นนี่บ้าง)
ตำหนิดูจากรูปได้เลยครับ นอกนั้นสภาพโดยรวมก็มีขนแมวจากการเล่นบ้าง  ส่วนpickup รู้สึกจะติดแป๊บเดียวแล้วดับ ต้องซ่อมน่ะครับ แต่ผมรู้ตัวอีกทีตอนหมดประกันแล้ว ไม่ค่อยได้เสียบใช้ไฟฟ้า
เลยไม่รู้ว่ามันเสียตอนไหนน่ะครับ  ขี้เกียจเก็บแล้วขอปล่อยถูกๆเลยแล้วกันครับ ตัวนี้ผมซื้อมาสองหมื่นกว่าๆ ขอตัดใจขายที่ 7,500 บาทครับ แถมกระเป๋าใส่ของYamaha 1 ใบ    สนใจโทรสอบถามหรือลองเสียงได้ ไม่ซื้อไม่ว่ากันครับผม
ผมอยู่แถวงามวงศ์วาน   โทร 089 0218895 ครับ

ขอบคุณพื้นที่ acousticthai ครับ

s.lucky

• member
Re: ขอปล่อยYamaha Apx 700 ถูกๆครับผม ไม่อยากเก็บแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 01:36:11 »
สีสวยทีเดียวครับ ราคาดี แถมแจ้งตำหนิชัดเจน.. เชียร์ให้ครับ ขายได้ไวๆ....
Acoustic Only...!

Nares02

• member
Re: ขอปล่อยYamaha Apx 700 ถูกๆครับผม ไม่อยากเก็บแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 01:39:09 »
ขายได้แล้วครับ มารับถึงที่เลย.   ขอบคุณมากครับ

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 01:41:52 »
เปิดอกคุยกันเยี่ยมเลยครับ แจ้งชัดเจน ขายได้ไวๆ ครับ
...เพิ่งเห็น อีกทีขายแล้ว ไวแท้...

joeykid

• member
  • joe neck solid
ดีจัยด้วยครับผม อิอิ
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย