Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ SOLD ] เคสญี่ปุ่นเก่า / softcase / Capo Planet waves  (อ่าน 7386 ครั้ง)

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
[ SOLD ] เคสญี่ปุ่นเก่า / softcase / Capo Planet waves
« เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 19:43:15 »
ขายของไม่ได้ใช้ 3 รายการครับ

เคสญี่ปุ่นเก่า 1,000 บาท/

softcase 500 ( เดิมใส่กีต้าร์ตัวนี้อยู่ กีต้าร์ยังไงรบกวนเอาไปด้วยครับ ไม่มีที่เก็บครับ ^ ^)/

Capo Planet waves + ที่บริหารนิ้ว รวม 500 บาท ตัวนี้ไม่เคยใช้เพราะผมมีแบบเดียวกันอีกอันครับ

สนใจติดต่อ 090-994-5393 วิน ครับ

รับของได้ที่ ลาดพร้าว 65  สุขุมวิท 101/1  BTS อ่อนนุช

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
Re: ขายของไม่ได้ใช้ เคสญี่ปุ่นเก่า / softcase / Capo Planet waves
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 19:44:58 »
มาแล้วเหรอครับพี่วิน
คนบ้านฉาง ระยองครับ

folkbeach

• member
Re: ขายของไม่ได้ใช้ เคสญี่ปุ่นเก่า / softcase / Capo Planet waves
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 19:48:23 »
สุดยอด ซื้อ Softcase แถมกีต้าร์ ราคาดีทุกชิ้น  ;D ;D

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 19:53:01 »
เคสผมขอรับไว้ดูแลเองละครับ

kangaroo

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 19:57:52 »
ซื้อกระเป๋าแถมกีตาร์ สุดยอดครับพี่วินนี่ หายไปนานเลย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 20:00:46 »
สวัสดีครับน้า WiiTHWiiN
ขอให้ขายได้ไวๆ นะครับ

springwaltz

• member
  • Vet Med
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 20:11:59 »
คาโป้กับเครื่องบริหารนิ้วผมจองนะครับพรุ้งนี้โอนให้ครับ

yuth_pu_rx

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 20:21:58 »
ไม่รู้จะซื้ออะไร แต่คิดถึงพี่วิน เชียร์ครับพี่

WiiTHWiiN

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 20:23:21 »
มาแล้วเหรอครับพี่วิน
555 ใกล้แล้วครับ ^ ^ ช่วงนี้บาดเจ็บภายในครับ 2 เดือนที่ผ่านมา โดนของเล่นกองนี้แหละครับ - -"
( ยังมี Full Size กับ Earbud ที่รอของมาเดือนหน้าอีก   )

สุดยอด ซื้อ Softcase แถมกีต้าร์ ราคาดีทุกชิ้น  ;D ;D
ขอบคุณมากครับน้า folkbeach

เคสผมขอรับไว้ดูแลเองละครับ
ยินดีครับน้าเอก

ซื้อกระเป๋าแถมกีตาร์ สุดยอดครับพี่วินนี่ หายไปนานเลย
555 ขอบคุณครับน้า kangaroo

สวัสดีครับน้า WiiTHWiiN
ขอให้ขายได้ไวๆ นะครับ
ขอบคุณมากครับน้าหน่อย

คาโป้กับเครื่องบริหารนิ้วผมจองนะครับพรุ้งนี้โอนให้ครับ
ยินดีครับน้า springwaltz

folkbeach

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 20:35:04 »
น้าวินมี Pk1 ด้วย ตัวนี้เสียงดีมากได้แอมป์ ดีๆ มาขับนี้ฟังเพลินเลยครับ ผมใช้ pk2 อยู่หลายปีแล้วยังดีอยู่เลย

ชุดฟังเพลงนี้ถ้าเล่นจริงๆ ก็สนุกเพลินดี แต่หมดตังค์น้อยกว่ากีตาร์  ;D ;D

WiiTHWiiN

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 20:49:53 »
ไม่รู้จะซื้ออะไร แต่คิดถึงพี่วิน เชียร์ครับพี่
คิดถึงเช่นกันครับ อ.ยุทธ

น้าวินมี Pk1 ด้วย ตัวนี้เสียงดีมากได้แอมป์ ดีๆ มาขับนี้ฟังเพลินเลยครับ ผมใช้ pk2 อยู่หลายปีแล้วยังดีอยู่เลย

ชุดฟังเพลงนี้ถ้าเล่นจริงๆ ก็สนุกเพลินดี แต่หมดตังค์น้อยกว่ากีตาร์  ;D ;D
555 ถ้าลงตัว ไม่เปลืองครับ อย่างกองของผมwได้ Gad50 เกือบ 2 ตัว ถ้าพอใจก็จบครับ แต่เพื่อนๆผม กว่าจะจบงบ d28 สองตัวที่เดียว - -"

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 20:52:02 »
คาโป้ขอเป็นคิว2จ้าน้าวิน เผื่อฟลุ๊ค
ACOUSTIC GUITAR ONLY

yuth_pu_rx

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 20:52:14 »
ของผมไม่เน้นฟังละเอียดเลยจัด bose มาฟังขำๆ ก็เพราะดีครับพี่ อย่าได้หลงเข้าไปเชียววงการหูทิพย์รับรองว่ายาววววววววววววววววววววววววววววว

WiiTHWiiN

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 21:02:21 »
คาโป้ขอเป็นคิว2จ้าน้าวิน เผื่อฟลุ๊ค
ยินดีครับ

ของผมไม่เน้นฟังละเอียดเลยจัด bose มาฟังขำๆ ก็เพราะดีครับพี่ อย่าได้หลงเข้าไปเชียววงการหูทิพย์รับรองว่ายาววววววววววววววววววววววววววววว
555 จริงครับ เพื่อนๆผมยาวววววววววววววววววววววววว แต่ผมรอ grado กับ Audio tech ที่จะมาเดือนหน้าคงจบแระครับ
เจอสาย mini to mini ยาว 10 cm เส้นละ 6k ผมก็มึนแระครับ 2k กว่าๆ กว่าผมจะตัดใจซื้อได้ก็หลายวันทีเดียว

springwaltz

• member
  • Vet Med
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 21:18:33 »
น้าวินครับค่าส่งเพิ่มเท่าไหร่ครับอยู่กทม.แต่ส่งสะดวกกว่าครับขอเลขบัญชีด้วยครับโอนให้เย็นพรุ้งนี้ครับ

SoundCard

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 21:28:29 »
 น้าวินคับพกพาขนาดนี้ ผมเชียร์ astell&kern ak120 ขาดใจเลย แต่ก่อนผมก็แนวนี้คับหลังๆต่อตรงเน้นไหลลื่นและพลังขับจบในตัวเดียว :) อ้าวนอกเรื่องกีต้าร์ซะแล้ว

rattanachotrp

• member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 21:58:00 »

K yairi ในกรุจะกระเด็นหลายรอบละครับ แต่ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้วครับ ของที่พัฒนาเรื่อยๆไม่ค่อยอยากเก็บไว้ เก็บกีต้าร์ไว้ดีกว่าแค่นั่งมองก็อุ่นใจละครับ 55

WiiTHWiiN

• member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 22:48:19 »
น้าวินครับค่าส่งเพิ่มเท่าไหร่ครับอยู่กทม.แต่ส่งสะดวกกว่าครับขอเลขบัญชีด้วยครับโอนให้เย็นพรุ้งนี้ครับ
ยังไงเดี่ยวพรุ่งนี้ผม sms ให้ครับ ขอบคุณครับ

น้าวินคับพกพาขนาดนี้ ผมเชียร์ astell&kern ak120 ขาดใจเลย แต่ก่อนผมก็แนวนี้คับหลังๆต่อตรงเน้นไหลลื่นและพลังขับจบในตัวเดียว :) อ้าวนอกเรื่องกีต้าร์ซะแล้ว
555 สนใจอยู่เหมือนกันครับ แต่มันจะมีของให้เล่นน้อยน่ะสิครับ option หายเลย ^ ^

K yairi ในกรุจะกระเด็นหลายรอบละครับ แต่ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้วครับ ของที่พัฒนาเรื่อยๆไม่ค่อยอยากเก็บไว้ เก็บกีต้าร์ไว้ดีกว่าแค่นั่งมองก็อุ่นใจละครับ 55
โอ้ ชอบ earbud เหมือนกันเลยครับ จริงๆความสนุกของ หูฟัง สนุกตรงได้ลอง โมนั่น โมนี่
ส่วนกีต้าร์ผมก็เป็นเหมือนกันครับ ตัดใจขาย กีต้าร์ไม่ได้จริงๆ  ของพวกนี้ อีกหนึ่งปีราคาเหลือไม่ถึงครึ่ง
ต้องทำใจครับ - -"

ปล O2 เสียงดีเลยครับ เพิ่งปล่อย JDS C5 ไป ยังคิดถึงอยู่เลย

1900

• member
Re: [ SOLD ] เคสญี่ปุ่นเก่า / softcase / Capo Planet waves
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 23:26:11 »
ขอรับไว้เองครับน้าวินผมอยู่ใต้ แต่เดี๋ยวให้น้องที่กทม.แวะไปรับได้ครับ
softcase 500 ( เดิมใส่กีต้าร์ตัวนี้อยู่ กีต้าร์ยังไงรบกวนเอาไปด้วยครับ ไม่มีที่เก็บครับ ^ ^)/

!!!!!กีต้าร์ยี่ห้อไรครับ?

089 872 5932 โอครับ

butsobjung

• member
Re: [ SOLD ] เคสญี่ปุ่นเก่า / softcase / Capo Planet waves
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 12:53:54 »
มาไม่ทัน อยากได้กล่องกีตาร์ไว้ใช้มากเลยครับ มีอยู่ตัวนึงกำลังหากล่องใส่ ยังไงเผื่อพลาดครับ