Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าร์หลายตัวครับ takamine japan 8000 morris w30 _w20และกีต้าร์สะสมอีกครับ  (อ่าน 7392 ครั้ง)

Tum8843

• member
1 walden d810ce
ขายแล้วครับ

2 takamine t-1bs
 สภาพสวยครับมีรอยด้านหลังนิดเดียว1จุด
สวยครับเดิมสุดๆ มีฮาดเคสให้นะครับ  8000 บาท

3 morris w30
ซื้อมาเพราชอบเสียงครับไม้หน้าแท้ครับมีตำหนิ3 จุดครับ 4900บาท

4 morris w20
สภาพโดยรวมใหม่มากครับ เสียงเยี่ยมเลย 4500 บาท

5 กีต้าร์โปร่งหลังเต่า drexel made japan
สภาพสวยงามครับ เสียงแน่นๆเรยครับ 4200 บาท

6 กีต้ารโปร่งไฟฟ้าทรงแปลก made canada
สภาพใหม่สุดๆซื้อมาเก็บไว้อย่างเดียวคับ. ขายแล้วนะครับ

สนใจโทร 083 7878785 ตั้ม ราคาต่อรองได้นะครับผมอยู่สระบุรี แต่มีขึ้นไป กทม คับ
สนใจยังไงนัดกันได้คับทุกตัวสะสมด้วยความชอบครับ

univers99

• member
    • Life
สวย ราคาโดน ทุกตัวเลยครับ
กีตาร์เพื่อนคลายเหงา

novouing

• member
สภาพเยี่ยมทุกตัวเลย : ) สวยมากครับ

nhoy

• member
Walden D810CE น่าเล่นเลยครับ

time

• บุคคลทั่วไป
ขอดูลายไม้ไม้ตรง sound hole ของw-30 ชัดๆหน่อยครับ

1900

• member
กีตาร์แปลกๆสวยดีครับ  8)

Tum8843

• member
ขอบคุณน้าๆทุกคนนะครับสำหรับคำชม
ส่วนเรื่องรูปw30เพิ่มขอเวลานิดนะคับเดี๋ยวผมลงให้
แต่รับรองส่วนตรงนั้นสวยงามครับผม

เหาฉลาม

• member
Takanime ตัวนี้ของญี่ปุ่นหรือจีนครับ ราคานี้รวมฮาร์ดเคสด้วยหรือเปล่าครับ

Tum8843

• member
Takanime ตัวนี้ของญี่ปุ่นหรือจีนครับ ราคานี้รวมฮาร์ดเคสด้วยหรือเปล่าครับ

ญี่ปุ่นครับ รวมฮาร์ดเคสด้วยครับ

เหาฉลาม

• member

ญี่ปุ่นครับ รวมฮาร์ดเคสด้วยครับ
ถามอีกทีครับ(ลืมถามครั้งแรก) ตัวนี้มีภาคไฟฟ้าด้วยหรือเปล่าครับ ขนาดความกว้างของคอ 41 หรือ 43 มม. ครับ

Tum8843

• member

ถามอีกทีครับ(ลืมถามครั้งแรก) ตัวนี้มีภาคไฟฟ้าด้วยหรือเปล่าครับ ขนาดความกว้างของคอ 41 หรือ 43 มม. ครับ
[/quote
ไม่มีครับไฟฟ้าส่วนคอน่าจะ41นะครับ

Tum8843

• member
พรุ่งนี้มีนัดดูd810ที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้านะครับเวลา
ช่วงเวลา3โมงเย็น
ท่านไหนที่สนใจจะดูตัวอื่นโทรมาบอกได้ตลอดนะครับ

วันอังคารผมเข้ากทมอีกทีรอบอยู่ที่วงเวียนใหญ่น่าจะเกือบ
ทั้งวันครับ  ขอบคุณครับ

Tum8843

• member
ขอขายอีกสักหน่อยครับ

sugar-x

• member
  • รายได้น้อย.....กีต้าร์แบรนด์ดังๆ.......คงต้องฝันไป
 ;D กีต้าร์โปร่งหลังเต่า drexel made japan มีภาคไฟฟ้าหรือเปล่าครับ  ;D
081-8026921   ปิง

Tum8843

• member
;D กีต้าร์โปร่งหลังเต่า drexel made japan มีภาคไฟฟ้าหรือเปล่าครับ  ;D

ไม่มีครับ

Tum8843

• member
ขายอยู่นะครับอยากได้่ไปดูแลต่อ
ต่อราคามาเลยนะครับ ขายได้ขายครับ

jeck✌️

• member
  • ความสุข อยู่ที่ใจ
อยากเห็น taka ชัดๆครับ [email protected]

ชลาธิป

• member
สอบถาม
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 21:24:58 »
morris W20 ลดได้อีกมั้ยครับ ผ่านมาทางสมุทรปราการบ้างรึป่าว [email protected]