Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: D55 แลกได้แล้วครับ  (อ่าน 23638 ครั้ง)

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
Re: ขายยกชุดครับ แอมป์ เอฟเฟค สายแจ๊ค ....Guild D55 และ Parker Acoustic
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 23:14:21 »
ถ้าแอมป์กับสายแจ็คขายเท่าไหร่ครับ

เพิ่งเห็นครับน้าเบิ้ม
แอมป์ 10000 สายแจ๊ค 2000 ครับ
Zoom a2.1 3500 แล้วกันครับ
เหมาหมดส่วฟรีถึงหน้าบ้านครับ ใครเสนอแลกกีตาร์ [email protected] นะครับ
ACOUSTIC GUITAR ONLY

ฉลามขาว'29

• member
Re: ขายยกชุดครับ แอมป์ เอฟเฟค สายแจ๊ค ....Guild D55 และ Parker Acoustic
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 06:44:45 »
 ;Dฝากบอกหนุ่มคนเล่น  Parker ...เพราะมากมายเลย.. ;D.ชอบมาก. :P..เชียร์  Guild D55  คับ ;D ;) ;)
White Shark'29

Lucky Lucky

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 11:47:22 »
Guild D-55 สวยสุดๆ เลยครับ...อยากได้ แต่ต้องระดมทุนก่อน งบของผมยังขาดอีกเยอะเลยนะครับ... (ที่ SMS ถามไปเมื่อช่วงเช้าครับ xxx-xxx-4545) ขอบคุณมากครับ....

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 11:58:50 »
;Dฝากบอกหนุ่มคนเล่น  Parker ...เพราะมากมายเลย.. ;D.ชอบมาก. :P..เชียร์  Guild D55  คับ ;D ;) ;)

ได้ครับน้าหลาม

Guild D-55 สวยสุดๆ เลยครับ...อยากได้ แต่ต้องระดมทุนก่อน งบของผมยังขาดอีกเยอะเลยนะครับ... (ที่ SMS ถามไปเมื่อช่วงเช้าครับ xxx-xxx-4545) ขอบคุณมากครับ....

ยินดีครับ มีกีตาร์เสียงหวานๆมาแลกแล้วเพิ่มตังค์ได้ครับ

XRAY

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 16:53:20 »
ฝากคลิปซักหน่อยครับ
ขออนุญาติน้ากฤษณ์ด้วยครับ พี่ผึ้งเล่นไว้เสียงดีมาก
คลิป Guild D55
Guild D 55 New Haven

เพิ่มคลิปแนวเสียง Parker ให้ด้วยครับ
Parker P8E Acoustic Guitar

Test of Parker P8E Event Series with my "original"

รีวิว Vox  AGA70 ครับ

Video Review - Vox AGA70 Acoustic Guitar Amplifier

Zoom A2.1

Zoom A2.1u: We Model An Acoustic Modeler For You

Deedomkills (◕〝◕)

• member
  • HUMMINGBIRD TV - 814CE - HD-28 - BOURGEOIS AT
โห .. น้าเอ็กซ์ ปล่อยชุดใหญ่เลยคับ .. เชียร์เลยคับ โดยเฉพาะ GUILD D-55 ตีคอร์ดมันส์มาก เด้งมือดีจริง ๆ คับ .. ;) ;)
I LoVe AcousticSounD

XRAY

• member
โห .. น้าเอ็กซ์ ปล่อยชุดใหญ่เลยคับ .. เชียร์เลยคับ โดยเฉพาะ GUILD D-55 ตีคอร์ดมันส์มาก เด้งมือดีจริง ๆ คับ .. ;) ;)

แหะๆ...เดี๋ยวหากิลล์ใหม่คับน้าปุ้ย ต้องเอาแบบหวานๆ ทรง OM
น้าปุ๊ยยังขาดกิ๊บสันอยู่อีกตัว ถึงจะครบทีม หาเผื่อผมบ้าง

กฤษณ์

• บุคคลทั่วไป
ผมเอาสายแจ็ค (2000 + ค่าส่ง) ครับ กรุณาแจ้งเบอร์บัญชีมาทาง Email [email protected] ด้วยครับ

1900

• member
Capo G7 น้าเอ๊กซ์ขายเท่าใหร่ครับ ยังไม่เห็นรูป/ราคาครับสอบถามครับ
น้าX บอกว่าเป็นแบบของกีตาร์คลาสิค แป่วววววว ขอบคุณข้อมูลครับน้า X;D

XRAY

• member
ผมเอาสายแจ็ค (2000 + ค่าส่ง) ครับ กรุณาแจ้งเบอร์บัญชีมาทาง Email [email protected] ด้วยครับ

รับทราบครับ เดี๋ยวผมส่งไปให้ครับน้ากฤษณ์
แจ้งรายละเอียดไปทางเมลล์นะครับ
ขอบคุณครับ

Capo G7 น้าเอ๊กซ์ขายเท่าใหร่ครับ ยังไม่เห็นรูป/ราคาครับสอบถามครับ
น้าX บอกว่าเป็นแบบของกีตาร์คลาสิค แป่วววววว ขอบคุณข้อมูลครับน้า X;D

ครับเป็นคาโป้ ของกีตาร์คลาสสิคครับ ยาวกว่าของสายเหล็กครับ
เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูครับ

XRAY

• member
รูปคาโป้ G7 รุ่น Performance ครับ
ขายราคา 800 พร้อมส่งลงทะเบียนครับ
อันยาวของกีตาร์คลาสสิค อันสั้นของกีตาร์สายเหล็กครับ(ขายเฉพาะอันยาวครับ)
และรีวิวของน้าจิมนะครับ พร้อมรูปสวยๆ ขออนุญาตด้วยนะครับ
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=10838.0

ของใหม่ราคาป้ายส้มในรูปครับ
ผมมีแบบยาว(คลาสสิค)อยู่ 2 อันครับ เลยขายซักอัน

nhoy

• member
น่าเล่น น่าใช้ทั้งนั้นเลยครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง Guild D-55 ครับ

XRAY

• member
น่าเล่น น่าใช้ทั้งนั้นเลยครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง Guild D-55 ครับ

ขอบคุณครับน้าหน่อย

XRAY

• member
Re: Guild D55 และ Parker Acoustic คาโป้
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 18:43:04 »
แลกได้นะครับ อยากได้ OM เสียงหวานๆครับ
บวกลบ ว่ากันไป

ake_iam

Re: Guild D55 และ Parker Acoustic และ คาโป้ G7 รุ่น Performance ครับ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 18:47:38 »
 :D D55 เข้าไปจับลูบคลำเมื่อวาน เสียงดีจับใจจริง ๆ ครับ

XRAY

• member
Re: Guild D55 และ Parker Acoustic และ คาโป้ G7 รุ่น Performance ครับ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 21:13:37 »
:D D55 เข้าไปจับลูบคลำเมื่อวาน เสียงดีจับใจจริง ๆ ครับ

ขอบคุณครับน้าเอก วันอังคารยังอยู่หาดใหญ่มั้ย ไปกินเบียร์กันซักหน่อยมั้ยครับ

คาโป้ขายแล้วครับ พรุ่งนี้ส่งไปชลบุรีครับ

ake_iam

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 22:05:29 »

ขอบคุณครับน้าเอก วันอังคารยังอยู่หาดใหญ่มั้ย ไปกินเบียร์กันซักหน่อยมั้ยครับ

คาโป้ขายแล้วครับ พรุ่งนี้ส่งไปชลบุรีครับ
ออกมาจากหาดใหญ่วันนี้แล้วครับ ไว้เที่ยวหน้าละกันครับ น้า x เที่ยวนี้สุขภาพไม่ค่อยอำนวยด้วย ขอบคุณครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 22:40:15 »
แอบมอง D55
ของดี ใครถูกหวยมารับ ไปเลย
รักเธอนะ....กีต้าร์

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 09:34:25 »
น้าเอ็กซ์ สนใจแลก martin D28 มั๊ยครับ ของผมสภาพค่อนข้างใหม่
Line ID: chevy26 นะครับ ถ้าอยากดูรูปก็แอดมาเด้อ เดี๋ยวถ่ายให้ดูทุกมุมเลย

ming

• member
Re: Guild D55 และ Parker Acoustic ครับ
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 10:47:27 »
กีต้าร์สวยมากครับน้า X โดยเฉพาะD55