Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ สั่่งซื้อ Gig Bag SKB GB18 มาแล้วครับ  (อ่าน 2402 ครั้ง)

folkbeach

• member
ปิดกระทู้ สั่่งซื้อของใหม่ Gig Bag SKB GB18  มาแล้วครับ

folkbeach

• member
Re: รับ Soft Case Walden หรือ Soft Case Gator,SKB สักใบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 20:47:38 »
สภาพดีๆ ให้ค่าหัว Soft Case Gator,SKB ให้ 1,000 บาท

folkbeach

• member
Re: รับ Soft Case Walden หรือ Soft Case Gator,SKB สักใบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 08:50:53 »
ยังรออยู่ครับ เอาไปใส่ OM :D :D

CATKAWKONG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 09:06:59 »
มีคะ เป็น soft case หนัง แข็งอยูทรง กันน้ำกันฝนได้ บุฟองน้ำหนากว่าของwalden อีกคะ ~20มิล
ไม่ปั๊มยี่ห้อคะ มีตำหนินิดหน่อยคือหัวซิปมันหลุดหายไปไหนไม่รู้คะ แต่รูดได้ปกติ ล๊อกหัวซิปได้ด้วย ใหม่ๆคะ ใช้มา~เดือนเดียว
เดี๋ยวสายๆลงรูปให้ดูคะ ของอยู่พุทธมณฑลสาย4 ถ้าให้ส่ง ปณ.ขอ600รวมส่งลงทะเบียนคะ เพราะต้องใส่กล่องใหญ่ น้ำหนักเกือบ1กิโลคะ สนใจแอดไลน์มาก็ได้คะ เบอร์ 0813564647 ส่งรูปง่ายกว่า

folkbeach

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 09:32:43 »
มีคะ เป็น soft case หนัง แข็งอยูทรง กันน้ำกันฝนได้ บุฟองน้ำหนากว่าของwalden อีกคะ ~20มิล
ไม่ปั๊มยี่ห้อคะ มีตำหนินิดหน่อยคือหัวซิปมันหลุดหายไปไหนไม่รู้คะ แต่รูดได้ปกติ ล๊อกหัวซิปได้ด้วย ใหม่ๆคะ ใช้มา~เดือนเดียว
เดี๋ยวสายๆลงรูปให้ดูคะ ของอยู่พุทธมณฑลสาย4 ถ้าให้ส่ง ปณ.ขอ600รวมส่งลงทะเบียนคะ เพราะต้องใส่กล่องใหญ่ น้ำหนักเกือบ1กิโลคะ สนใจแอดไลน์มาก็ได้คะ เบอร์ 0813564647 ส่งรูปง่ายกว่า

ขอดูรูป หลายๆ มุม โพสมาให้ดูหน่อยครับ จะได้ดูรายละเอียด

โพสผ่าน http://image.ohozaa.com/main/ จะง่ายที่สุด

CATKAWKONG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 10:53:34 »

อยู่ทรงสวยงาม สะพายหลังได้คะ ฟองน้ำหนามากๆแข็งแรงดี หนังเงาสวยเลยแบบในรูปคะ ไม่ได้แต่ภาพแต่อย่างใด

หัวซิปมันหายไปข้าง แต่รูดได้ปกติ

แต่เนื่องจากเป็นหนังสังเคราะห์ จึงกรอบ ถ้าหิ้วหนักเกินไป เช่นเอาหนังสือเพลงหนาๆใส่ช่องหน้า หรือยัดของหนักไปมันจะฉีกขาดได้ง่ายคะ
ในรูปมันแอบปินิดๆคะ แต่สังเกตไม่เห็นคะ มันนิดเดียวถ้าไม่จับอ้าออกดูก็ไม่เห็นคะ หิ้วได้ปกติ พยายามถ่ายให้ชัดๆเฉยๆเดี๋ยวจะว่าหลอกขายคะ ;D

folkbeach

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 11:35:49 »
ขอเวลาหาต่อ อีกสักพัก นะครับ กำลังสนใจ Gig Bag SKB GB18 (ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ก็จัดของใหม่ 1,4xx บาท แทน)  :D :D

folkbeach

• member
Re: ปิดกระทู้ สั่่งซื้อของใหม่ Gig Bag SKB GB18 มาแล้วครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 12:36:30 »
ปิดกระทู้ สั่่งซื้อของใหม่ Gig Bag SKB GB18  มาแล้วครับ

1900

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 13:35:17 »

อยู่ทรงสวยงาม สะพายหลังได้คะ ฟองน้ำหนามากๆแข็งแรงดี หนังเงาสวยเลยแบบในรูปคะ ไม่ได้แต่ภาพแต่อย่างใด

หัวซิปมันหายไปข้าง แต่รูดได้ปกติ

แต่เนื่องจากเป็นหนังสังเคราะห์ จึงกรอบ ถ้าหิ้วหนักเกินไป เช่นเอาหนังสือเพลงหนาๆใส่ช่องหน้า หรือยัดของหนักไปมันจะฉีกขาดได้ง่ายคะ
ในรูปมันแอบปินิดๆคะ แต่สังเกตไม่เห็นคะ มันนิดเดียวถ้าไม่จับอ้าออกดูก็ไม่เห็นคะ หิ้วได้ปกติ พยายามถ่ายให้ชัดๆเฉยๆเดี๋ยวจะว่าหลอกขายคะ ;D

เจ้าของเป๋าใจดีคุยสนุก อะ ;D