Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: K.Yairi DY40 สภาพ 98% (ปิดกระทู้ได้เลยขอบคุณ acousticthai ครับ )  (อ่าน 19201 ครั้ง)

ตาม

• member
ผมมี baby taylor. Swift 1 ตัวครับ. ติดPU berger beer 2 หัวครับ. สนใจป่าวครับ
น่าสนครับ แต่ไม่น่าติด pu เลย
จริงๆอยากได้พวก ตัวเล็กเลย baby taylor,baby martin
เผื่อพาไปเที่ยว :D

jomarnjamorn

• member
ผมมี baby taylor. Swift 1 ตัวครับ. ติดPU berger beer 2 หัวครับ. สนใจป่าวครับ
จริงๆอยากได้พวก ตัวเล็กเลย baby taylor,baby martin

ตัวที่ผมมีก็ขนาดเดียวกับ baby taylor ปกตินั่นแหละครับ แต่แค่มันเป็นรู่น signature เฉยๆครับ.
ส่วน pu เป็นแบบเจาะก้นติด soundboard เฉยๆครับ ไม่ได้เจาะอย่างอื่นครับ ไม่เอาก็ค่อยถอดได้ครับ. แต่ถ้าอยากได้ที่ไม่ติดpu เลยก็ไม่เป็นไรครับน้า อิอิอิ
S.Yairi
K.Yairi
Dove

ตาม

• member

ตัวที่ผมมีก็ขนาดเดียวกับ baby taylor ปกตินั่นแหละครับ แต่แค่มันเป็นรู่น signature เฉยๆครับ.
ส่วน pu เป็นแบบเจาะก้นติด soundboard เฉยๆครับ ไม่ได้เจาะอย่างอื่นครับ ไม่เอาก็ค่อยถอดได้ครับ. แต่ถ้าอยากได้ที่ไม่ติดpu เลยก็ไม่เป็นไรครับน้า อิอิอิ

ส่งรูปมาดูได้มั๊ยครับ ตีราคาไว้เท่าไร
ที่นี่เลยครับ
[email protected]หรือคุยกัน
LINE ID : tom_v

ตาม

• member

naisema

• member
สวยน่าใช้ครับ เพิ่มคลิปเสียงตัวจริงน่าจะปล่อยง่ายกว่าเดิมนะครับ
line id: naisema

ตาม

• member
สวยน่าใช้ครับ เพิ่มคลิปเสียงตัวจริงน่าจะปล่อยง่ายกว่าเดิมนะครับ

ลงคลิปยังไงครับ :)

ตาม

• member

ตาม

• member

ตาม

• member

wanchartwww

• member

k.yairi r1-rb  แลกไหมคับ บวกให้ 5000 0866679153

aoorisa

• member
รุ่นนี้เสียงไม่ดีเหรอครับ หรือยังไง. ส่วนตัวคิดว่าก็น่าสนใจน่ะ. ไม่เคยลองเล่นเลย

ตาม

• member
เสียงดีเล่นง่ายครับ แต่มีเรื่องจำเป็น :)

ตาม

• member

Dog Never Lie

• member
It's my...

ตาม

• member
สนใจตัวถูกๆ พร้อมกล่องแข็ง ใหม่ๆ ไหมครับ ผมสามารถเพิ่มเงินให้ได้ 16,000 บาท
แบบทุ่มหมดตัวครับ

สนใจตัวนี้และบ้านไม่ไกลกันมากน่าสนใจครับ

ผมมี Tanglewood All Mahogani  ไม้หน้าและหลัง Solid ครับ
หัวเป็นสล๊อตเฮดมาพร้อมฮาร์ดเคสสวยหรูเลยครับ

รุ่นนี้ครับเหมือนใหม่ไร้ริ้วรอย

Tanglewood TW138 SD ASM & TW130 ASM

กีตาร์ TW130 ASM เป็นกีตาร์ไซส์ OM ที่เป็น All Mahogany ครับ
โดยเป็น Solid Top/Solid Back ครับ โดยจะมีแค่ Side อย่างเดียวที่เป็น Laminate
ส่วนคอก็จะเป็น Mahogany ชิ้นเดียวครับ

ขอบคุณที่สนใจครับ

Dog Never Lie

• member
ขอยกเลิกการแลกก่อนนะครับเพราะว่ามีน้าๆในเวปแอบสนใจ
ติดต่อขอซื้อหลังไมล์ไปแล้วครับ
It's my...

ตาม

• member
ขอยกเลิกการแลกก่อนนะครับเพราะว่ามีน้าๆในเวปแอบสนใจ
ติดต่อขอซื้อหลังไมล์ไปแล้วครับ

รับทราบครับ
ขายไปเรื่อยๆครับ

ตาม

• member
 :D รอเจ้าของใหม่อยู่นะครับ  :)

rutthakit

• member
สวยครับ

ตาม

• member
สวยครับ

ขอบคุณครับ
อยากขายครับ