Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเคส สำหรับ Crafter GAE 18N  (อ่าน 2658 ครั้ง)

peak

• member
หาเคส สำหรับ Crafter GAE 18N
« เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 14:55:14 »
ตามหาเคสสำหรับ Crafter GAE 18N เอาแบบใส่ได้พอดี ต้องใช้ของยี่ห้ออะไรรุ่นไหน?ขอคำแนะนำด้วยครับ หรือท่านไดมีไม่ได้ใช้จะแบ่งปัน ก็เสนอเข้ามาได้ครับ
Acoustic only

Peerarak

• member
  • เป็นเสียงแห่งสุข
Re: หาเคส สำหรับ Crafter GAE 18N
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 15:54:37 »
ผมมี GA15N ทรงเดียวกัน ขนาดเท่ากัน ใช้ อคูม่าเคนของน้าตั้มมูเก้นอยู่ พอดีตัวครับ ใช้งานได้ค่อนข้างดี

peak

• member
Re: หาเคส สำหรับ Crafter GAE 18N
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 11:35:16 »
ผมมี GA15N ทรงเดียวกัน ขนาดเท่ากัน ใช้ อคูม่าเคนของน้าตั้มมูเก้นอยู่ พอดีตัวครับ ใช้งานได้ค่อนข้างดี
ขอบคุณครับ คุณพีระใช้อคูม่าเคน ขนาดเท่าไรครับ? ดูแล้วมี 42.5 ,41 ,40 Cm จะลองติดต่อดู ไม่รุ้ราคาเท่าไร กะไว้ลุยงานเที่ยวป่าหน้าหนาวนี้
Acoustic only

Peerarak

• member
  • เป็นเสียงแห่งสุข
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 14:51:01 »
ขอบคุณครับ คุณพีระใช้อคูม่าเคน ขนาดเท่าไรครับ? ดูแล้วมี 42.5 ,41 ,40 Cm จะลองติดต่อดู ไม่รุ้ราคาเท่าไร กะไว้ลุยงานเที่ยวป่าหน้าหนาวนี้
จำไม่ได้ครับว่าขนาดเท่าไหร่ ให้โทรหรือไลน์ถามน้าตั้มแกเอา บอกรุ่นก็จะจัดให้ได้ครับ ฟิตพอดีตัว ใช้งานดี ราคาถูก กระทู้ปักหมูกนั่นเลยครับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 19:23:46 »
จำไม่ได้ครับว่าขนาดเท่าไหร่ ให้โทรหรือไลน์ถามน้าตั้มแกเอา บอกรุ่นก็จะจัดให้ได้ครับ ฟิตพอดีตัว ใช้งานดี ราคาถูก กระทู้ปักหมูกนั่นเลยครับ
มาแว้วว ^^http://acousticthai.net/prefox-acoustic-guitar-case.html

MUGEN_guitar_SHOP