Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai ด้วยครับ  (อ่าน 8091 ครั้ง)

folkbeach

• member
รับมาเลี้ยงดูต่อเรียบร้อยแล้วละ สภาพเยี่ยม 98% Up ให้น้องโอปอ ตั้ง Action อีกนิด สาย 6 2.3 mm , สาย 1 1.8 mm

All solid รุ่นนี้ของ S.Yairi ทำออกมาได้ดีมากๆ  เทียบกับ D28 ได้สบายๆ คุ้มค่าสุดๆ ตัวนี้คงเก็บยาว ไว้เป็นคู่กับ Br-163 

เสียงดีพอๆ กัน แต่คนละทรง คนละสไตล์ แต่เสียงดีทั้งคู่ ;D ;D

boonchai

• member
Re: ขายแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai ด้วยครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 01:10:38 »
มั่นใจครับ กีตาร์ที่ผ่านมือพี่มนัสดูแลอย่างดี ปลอดภัยไร้กังวล 
ทุกตัวจะโดนจับทำ spa ให้ผิวพรรณผ่องใส เป็นยองใย

น้ำใจในบ้านไม้ไม่เคยจืดจางครับ ช่วยๆ กันครับ
น้องโอปอ จำเป็นต้องใช้เงินด่วน กดlike ให้พี่มนัสครับ

ผมชอบสโลแกน ของน้า bossy [xray] จำได้ไม่ชัด
ประมาณ ผมซื้อขายกีต้าร์แล้วพ่วงมาด้วยมิตรภาพ ชอบมากครับ

ไปลองมาแล้วเสียงอุ่น นุ่ม ดี เทียบ martin ได้เลยครับ