Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai ด้วยครับ  (อ่าน 8090 ครั้ง)

Opor (Like ... )

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...
ขายแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai ด้วยครับ
« เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 21:50:53 »
ขายแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai ด้วยครับ

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...
ลดราคาสำหรับท่านที่สนใจรับรองคุ้มที่สุด 3 วันนี้พิเศษสุดๆครับ รับรองคุณภาพ

folkbeach

• member
ปล่อยของดี ของแรง มาอีกตัว s.yairi  Made in Japan หายากมาก ;) ;)

• member
ปล่อยของดี ของแรง มาอีกตัว s.yairi  Made in Japan หายากมาก ;) ;)

ขอบคุณครับพี่มนัส ตัวนี้เป็นตัวที่ชอบมากๆแต่ต้องขายเพราะสภาพคล่องทางการเงินไม่ค่อยดีครับ

nhoy

• member
S.Yairi YD-108 Japan Vintage Series น่าเล่นมากๆ ครับ

Nisorn

• member
 ;D ราคาดี ถูกและใหม่มากเลยครับปอ

Thanawat bass

• member
  • ^__^
ถ้าสภาพการรับเงินคล่อง เหมือนสภาพการจ่ายเงิน ผมรับปากว่าเสร็จผมแน่
:-)

boonchai

• member
มาเชียร์ S.yairi เหมือนกัน ขายได้ไวๆ ควิ๊กครับน้อง Opor

• member
Re: ขายด่วน s.yairi yd 108 vintage japan all solid จัดโปรโมชั่น sale...ครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 11:50:52 »
S.Yairi YD-108 Japan Vintage Series น่าเล่นมากๆ ครับ

ขอบคุณครับน้า nhoy

;D ราคาดี ถูกและใหม่มากเลยครับปอ

ขอบคุณครับพี่ต้น ที่สำคัญเสียงดีด้วยครับพี่ต้น

ถ้าสภาพการรับเงินคล่อง เหมือนสภาพการจ่ายเงิน ผมรับปากว่าเสร็จผมแน่

จริงด้วยครับช่วงนี้เงียบเหงาจริงๆ ครับ แต่ตัวนี้ราคานี้สุดคุ้มจริงๆครับ

มาเชียร์ S.yairi เหมือนกัน ขายได้ไวๆ ควิ๊กครับน้อง Opor

ขอบคุณครับพี่อ๊อด

• member
Re: ขายด่วน s.yairi yd 108 vintage japan all solid จัดโปรโมชั่น sale...ครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 20:56:20 »
อยากขายครับสนใจสอบถามได้ครับ ขายได้ขายเลยครับ

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
S.yairi ชื่อนี้หายห่วงจ้าาาา เจ้าของรูปหล่อ ใจดี เชียร์โลดดด ^^
★Acoustic Ministry★

folkbeach

• member
เมื่อช่วงเย็นแวะไปเล่นดูแล้วเสียงดีมากๆ สภาพเยี่ยม ราคานี้คุ้มค่ามากๆ

Butboy

• member
  • Acoustic lover
สวยดีครับปอ S.Yairi ^^

Nisorn

• member
 ;D โอ้โห เพิ่มความเล้าใจด้วยราคาพิเศษเข้าไปอีก  ;D

อย่าช้าครับเจ้าของรูปหล่อใจดี เซทอัฟฟรีด้วยจนถูกใจ  ;)

• member
S.yairi ชื่อนี้หายห่วงจ้าาาา เจ้าของรูปหล่อ ใจดี เชียร์โลดดด ^^

ขอบคุณแรงเชียร์จากน้า hemp สุดหล่อนะครับ

เมื่อช่วงเย็นแวะไปเล่นดูแล้วเสียงดีมากๆ สภาพเยี่ยม ราคานี้คุ้มค่ามากๆ

ขอบคุณครับพี่มนัส

สวยดีครับปอ S.Yairi ^^

สวยเสียงดีครับพี่ปอนด์

;D โอ้โห เพิ่มความเล้าใจด้วยราคาพิเศษเข้าไปอีก  ;D

อย่าช้าครับเจ้าของรูปหล่อใจดี เซทอัฟฟรีด้วยจนถูกใจ  ;)

เผื่อจะเป็นทางเลือกกับท่านที่สนใจครับพี่ต้น

• member
จัดโปรโมชั่น ถูกๆอีกแล้วครับ

folkbeach

• member
โปรใหม่ใจจะวาย ถูกสุดในสามโลก All Solid S.Yairi Japan ราคานี้ จะบ้าตาย เสียงเปิดดีมาก

อย่าเล็งนานก่อนที่ผมจะใจอ่อน   ;D ;D

folkbeach

• member
จัดมาน้องโอปอ ช่วยๆ กัน เดี๋ยวตัวนี้พี่รับไว้เอง  ;) ;)

boonchai

• member
โปรใหม่....ไวแท้....
น้องโอปอจัดมา...พี่มนัสจัดไป   ซะแล้ว......
ยินดีด้วยกับทั้งคู่ด้วยครับ
ว่างขอแวะไปฟังเสียงครับ

สงสัยต้องจัดโปร S.yairi syd-50n บ้างแล้ว
เนื่อคู่ยังไม่มารับไปดูแลซะที  ;D ;D ;D

folkbeach

• member
โปรใหม่....ไวแท้....
น้องโอปอจัดมา...พี่มนัสจัดไป   ซะแล้ว......
ยินดีด้วยกับทั้งคู่ด้วยครับ
ว่างขอแวะไปฟังเสียงครับ

สงสัยต้องจัดโปร S.yairi syd-50n บ้างแล้ว
เนื่อคู่ยังไม่มารับไปดูแลซะที  ;D ;D ;D

พี่ช่วยน้องนะครับ อ.บุญชัย ตัวนี้ถ้าน้องโอปอไม่รีบใช้เงินคงไม่ได้ราคานี้แน่  (ในญี่ปุ่นที่ปุ่นมือสอง 142,000 yen ประมาณ 46K)

ยิ่งสภาพดีๆ ด้วยแล้วละก็หาไม่ได้เลย (ตัวนี้ 98% up ) ข้อมูลจากน้า Kate เจ้าของเดิมที่ปล่อยให้มา

S.YAIRI Made in Japan ปัจจุบันมีอยู่ 6 รุ่นครับ
http://www.gakki.com/shop2/acouguit_syairi.html
http://www.gakkido.jp/AG/Guitar/s-yairi/index.html
S.YAIRI YD 108 ก็เป็น 1ใน 6

ตัวนี้เมื่อวานมีโอกาสไปลองเสียง เสียงดีมาก ประกอบกับยังขาดทรง D อยู่อีก 1 ตำแหน่ง และอยากช่วยเหลือน้องปอ ตามกำลังทรัพย์ที่พอจะมี

เย็นนี้ค่อยแวะเข้าไปรับมาเลี้ยงดูต่อ หลุดไปอยู่กับคนอื่น เสียดายแย่ อยู่กะผมปลอดภัยไร้กังวล ดูแลอย่างดี   ;D ;D