Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดการขายจร้า ขอบคุณบ้านไม้ครับ) กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า paramount proline  (อ่าน 4562 ครั้ง)

mathing

• member
       กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า paramount proline รุ่น WPP300JCE Cutaway Fishman Pickup เป็นกีต้าทรง jumbo สี natural สวย เคลือบบางครับ ให้เสียงที่กว้าง และ กังวาล เสียงเปล่า มีโน๊ตที่ชัดเจน ภาคไฟฟ้า ด้วย Fishman lsys+ Pickup มีจูนเนอร์ตั้งสายในตัว ให้ความสม่ำเสมอเช็คบาลานซ์ครบทุกสาย มาตราฐาน Fishman Pickup อย่างที่รู้จักกันดี
      ขาย  7,000  ครับ    ขายเพราะได้กีต้าตัวใหม่มาครับ ตอนนี้เลยไม่ค่อยได้จับ ที่สำคัญ ซื้อมาได้เพียง ประมาณ 1เดือน จนถึงวันลงประกาศ สภาพมือ1ครับ ไม่เคยล้ม คว่ำ หรือกระแทกใดๆ ส่วนตัวเป็นคนรักเครื่องดนตรีทุกชิ้นที่มีครับ สนใจอยากให้มา ทดลองเสียงจริงจะดีกว่า รับรองไม่ผิดหวัง เจ้าของขายเองนะครับ  ใจไม่ได้คิดจะขายแต่แรกเพราะบ้าเก็บจนที่บ้านบ่นครับ อยากให้คนที่รักจริง เอาไปดูแลต่อเห็นจะดีกว่า ตั้งไว้จนฝุ่นจับเปล่าๆครับ สนใจดูสินค้าก็ติดต่อมาที่ 
088-6416440    ผมชื่อ  แมท  นะ่ครับ   มีสถานที่ให้ทดลองเสียงออกภาคไฟฟ้าอย่างดีและปลอดภัยครับ 
(รังสิต  หรือ  นนทบุรี)    ขอบคุณครับ............

รายละเอียดตามนี้ครับ
Paramount PP300JCE
กีต้าร์โปร่งไฟฟ้าชายเว้า ท็อปโซลิด ทรงจัมโบ้
Paramount รุ่น PP-300JCE
ด้านหน้าไม้แท้ Solid Red Cedar ( ไม้ซีดาร์เนื้อแข็งแท้ )
ข้างและหลัง Indonesian Rosewood
ขัดด้านทั้งตัว ขอบไม้รอบตัว ลูกบิดดำด้านอย่างดี
คอนแท็คแบบ Piezzo อย่างดี
ยี่ห้อ Fishman รุ่น Isys+ พร้อมจูนเนอร์ในตัว

mathing

• member
Re: ขาย 7,000 กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า paramount proline รุ่น WPP300JCE Cutaway
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 15:48:04 »
       กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า paramount proline รุ่น WPP300JCE Cutaway Fishman Pickup เป็นกีต้าทรง jumbo สี natural สวย เคลือบบางครับ ให้เสียงที่กว้าง และ กังวาล เสียงเปล่า มีโน๊ตที่ชัดเจน ภาคไฟฟ้า ด้วย Fishman lsys+ Pickup มีจูนเนอร์ตั้งสายในตัว ให้ความสม่ำเสมอเช็คบาลานซ์ครบทุกสาย มาตราฐาน Fishman Pickup อย่างที่รู้จักกันดี
ขาย  7,000  ครับ    สนใจอยากให้มา ทดลองเสียงจริงจะดีกว่า รับรองไม่ผิดหวัง เจ้าของขายเองนะครับ  สนใจดูสินค้าก็ติดต่อมาที่ 
088-6416440   มีสถานที่ให้ทดลองเสียงออกภาคไฟฟ้าอย่างดีและปลอดภัยครับ  (รังสิต  หรือ  นนทบุรี)    ขอบคุณครับ
กีต้าร์โปร่งไฟฟ้าชายเว้า ท็อปโซลิด ทรงจัมโบ้
ด้านหน้าไม้แท้ Solid Red Cedar ( ไม้ซีดาร์เนื้อแข็งแท้ )
ข้างและหลัง Indonesian Rosewood
ขัดด้านทั้งตัว ขอบไม้รอบตัว ลูกบิดดำด้านอย่างดี
ยี่ห้อ Fishman รุ่น Isys+ พร้อมจูนเนอร์ในตัว
                                        ลงรูปไม่ได้คร๊บพี่น้อง.................กำลังหาวิธีครับรอแปบนะครับ

mathing

• member
Re: ขาย 7,000 กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า paramount proline รุ่น WPP300JCE Cutaway
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 15:59:08 »
ขาย  7,000  ครับ    สนใจอยากให้มา ทดลองเสียงจริงจะดีกว่า รับรองไม่ผิดหวัง เจ้าของขายเองนะครับ  สนใจดูสินค้าก็ติดต่อมาที่ 
088-6416440   มีสถานที่ให้ทดลองเสียงออกภาคไฟฟ้าอย่างดีและปลอดภัยครับ  (รังสิต  หรือ  นนทบุรี)    ขอบคุณครับ
                                        ลงรูปไม่ได้คร๊บพี่น้อง.................กำลังหาวิธีครับรอแปบนะครับ

sugar-x

• member
  • รายได้น้อย.....กีต้าร์แบรนด์ดังๆ.......คงต้องฝันไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 19:40:42 »
 ;D ราคาใกล้ของใหม่ออกห้างเลยน่ะครับ ถ้าลดราคาจนน่าสนใจ ผมก็อยากรับไว้ครับ  ;D
    ส่งราคาที่น่าสนใจมาได้น่ะครับ [email protected] ถ้าราคาโดนใจผมก็เอาครับ
081-8026921   ปิง

mathing

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 14:29:22 »
ขอบคุณครับที่สนใจ
;D ราคาใกล้ของใหม่ออกห้างเลยน่ะครับ ถ้าลดราคาจนน่าสนใจ ผมก็อยากรับไว้ครับ  ;D
    ส่งราคาที่น่าสนใจมาได้น่ะครับ [email protected] ถ้าราคาโดนใจผมก็เอาครับ

ที่ราคา ใกล้เบิกใหม่  เพราะใหม่มากครับ  ราคาต่อรองได้จร้า  มาลองเสียงสภาพจริงก่อนก็ได้นะครับ  โทรมาสอบถามก่อนได้ไม่เอาไม่ว่ากันจร้า  https://www.facebook.com/fuuaternoon.hide.7 

mathing

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 13:12:45 »
    สำหรับคนที่นัดมาดูของแล้วเลื่อนนัด      และบางคนที่ได้ตัวอื่นที่ถูกใจกว่า   รบกวนบอก  และ แจ้ง  ล่วงหน้าหน่อยนะครับ    ผมปฏิเสธเพื่อนนักดนตรีดีๆหลายท่านไปด้วยเหตุผล   เพื่อนัดพบบางท่านตามนัด  แต่กลายเป็นผมที่ต้องโทรไปถามคุณ แล้วได้คำตอบว่า "อ๊อ พอดีผมจับได้อีกตัวนึงมา...ลืมโทรบอก โทดที"  ง่ายๆแต่เจ็บครับ  น่าจะบอกกันล่วงหน้าหน่อย  แถมไปรอเก้ออีก เพราะกลัวคุณจะมารอ แคร์สุดๆ   จนตอนนี้ ไม่รู้จะไปง้อเพื่อนนักดนตรีดีๆอย่างนั้นกลับมาได้รึป่าว   ส่วนคนที่โทรมาเลื่อนด้วยความจำเป็น ไม่ว่ากันครับ แค่คุณ สนใจของ และสนใจผม เราก็เดินมาเจอกันคนละครึ่งทางละครับ
ถือว่าเห็นใจนักดนตรีด้วยกันนะครับ  .....ขอบคุณด้วยครับ

mathing

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 16:19:26 »
    สำหรับคนที่นัดมาดูของแล้วเลื่อนนัด      และบางคนที่ได้ตัวอื่นที่ถูกใจกว่า   รบกวนบอก  และ แจ้ง  ล่วงหน้าหน่อยนะครับ    ผมปฏิเสธเพื่อนนักดนตรีดีๆหลายท่านไปด้วยเหตุผล   เพื่อนัดพบบางท่านตามนัด  แต่กลายเป็นผมที่ต้องโทรไปถามคุณ แล้วได้คำตอบว่า "อ๊อ พอดีผมจับได้อีกตัวนึงมา...ลืมโทรบอก โทดที"  ง่ายๆแต่เจ็บครับ  น่าจะบอกกันล่วงหน้าหน่อย  แถมไปรอเก้ออีก เพราะกลัวคุณจะมารอ แคร์สุดๆ   จนตอนนี้ ไม่รู้จะไปง้อเพื่อนนักดนตรีดีๆอย่างนั้นกลับมาได้รึป่าว   ส่วนคนที่โทรมาเลื่อนด้วยความจำเป็น ไม่ว่ากันครับ แค่คุณ สนใจของ และสนใจผม เราก็เดินมาเจอกันคนละครึ่งทางละครับ
ถือว่าเห็นใจนักดนตรีด้วยกันนะครับ  .....ขอบคุณด้วยครับ

ขอบคุณครับ.....คุณเค..  อ่านอันนี้โทมาเลื่อนปุ๊บเลยนะ  55++

mathing

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 16:26:23 »

เสนอมาครับ.......ไหวก็จัดให้ได้ครับ  โทรมาเลยจร้า..................

mathing

• member
ขายไปแล้วจร้า    ลบได้เลยครับ  ขอบคุณครับชาวบ้านไม้ทุกท่าน