Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: บริการแห่งอนาคต ราคาในอดีต  (อ่าน 10721 ครั้ง)

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
บริการแห่งอนาคต ราคาในอดีต
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 18:48:32 »
[/URL

บริการแห่งอนาคต
ปัญหาของการซื้อ/ขายเครื่องดนตรีออนไลน์ คือ คนซื้อ ไม่ได้เลือก ไม่ได้ลอง คนขายไม่ได้บริการ
ที่ร้านมิวสิคซัพพอร์ต ร้านสำหรับคนมีไฟ หัวใจมีฝัน
ขอเสนอบริการแห่งอนาคต MVS musicsupport VIP Service
ก่อนตัดสินใจซื้อ เราจะส่งกีต้าร์ไปให้ลองก่อนถึงบ้าน ไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อ (ก็ไม่ชอบอ่ะ)
เราก็ไปรับกลับ(คุณจ่ายเฉพาะค่าขนส่ง) อยากจะเลือกจะลองกีตัวก็ได้ (แต่ไม่เกิน 4 ตัวนะ) ยี่ห้ออะไรก็ได้
คุณมีเวลาตัดสินใจ 24 ชั่วโมง ที่จะเลือกจะลอง ก่อนที่เราจะไปรับกลับ

คนซื้อได้เลือก ได้ลอง ได้รับบริการ ได้กีต้าร์แบรนด์และรุ่นที่่อยากได้ ในราคาที่เป็นธรรม
คนขายได้ขาย ได้บริการก่อนและหลังการขาย

ความต้องการของทั้ง 2 ฝ่ายตรงกัน มีเหตุมีผล มีความสุจริตใจที่จะซื้อจะขายต่อกัน
ไม่คิดที่จะฉวยโอการเอาเปรียบกัน แม้อยู่ในสถานะการณ์ "สบโอกาสที่จะเอาเปรียบได้"

มิวสิคซัพพอร์ต
ร้านเพื่อคนมีไฟ หัวใจมีฝัน
สอบถามรายละเอียดโทร 0894176444

มีอะไรให้เลือกซื้อบ้าง เชิญเข้าไปชมที่นี่ครับ  http://www.musicsupportshop.com/shop/

sugar-x

• member
  • รายได้น้อย.....กีต้าร์แบรนด์ดังๆ.......คงต้องฝันไป
 ;D มือใหม่ครับ ขอแสดงความคิดเห็นครับ ถ้าเป็นไปได้ สุดยอดครับ อย่างตัวเองไม่ค่อยรู้เรื่อง ก็พยายามศึกษา จากในเวปนี้  ผมก็เป็นคนหนึ่งสนใจอยากจะได้ไว้ซักตัว แต่ไม่กล้าสั่งซื้อ กลัวซื้อมาแล้วไม่ถูกใจ อยากไปลองเองที่ร้าน ก็ไกลซะเหลือเกิน ผม +10 ครับ  ;D
081-8026921   ปิง

bankonprathom

• member
ร้านอยู่ สกลนคร หรือครับ สักวันผมจะไปครับ มีแต่กีตาร์ที่อยากได้ทั้งนั้นเลย

songprasertsakul

• member
เจ๋งโคตรเลยครับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
สุดยอดอ้ะอาจารย์ ผมกด 10 like เลย^^
MUGEN_guitar_SHOP

• member
เค้าเรียกว่า'เกาที่คัน' ตอบโจทย์ลูกค้าได้แตกสุดๆครับ บริการนี้^^

tao

• member
ไม่มีที่กด Like  อะครับ

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
สุดยอดคับ
ทําในในสิ่งที่ใจรัก

jomarnjamorn

• member
เจ๋งมากครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด หาโอกาสเข้ากทม ยากครับ แบบว่าสุดๆเลยบริการนี้
S.Yairi
K.Yairi
Dove

CATKAWKONG

• บุคคลทั่วไป
เค้าเรียกว่า'เกาที่คัน' ตอบโจทย์ลูกค้าได้แตกสุดๆครับ บริการนี้^^
น้าตั้มจัดโปรแบบนี้บ้างป่ะ อิอิ dove กะenya ไม่มีให้ลองง่ายๆนะ ยี่ห้อใหม่ๆจะได้ตีตลาดแตก

pongpra

• member
มันเป็นไปได้หรือครับ สมมุติผมอยุ่ ตจว. ต้องการลอง 4 ตัว ค่าขนส่งไปกลับมันเท่าไหร่ครับเนี่ย ไหนจะเสี่ยงของเสียหายอีกถึงแม้จะเป็นตัวลองก็ตาม แต่ก็น่าสนใจมากๆ ลองแจ้งกติกาดูครับ

jackbiw

• member
ใจล้วนๆ ... นับถือๆ ... ถ้ามองในเชิงพานิชย์มีความเสี่ยงสูงมากครับ จะต้องวางกรอบและเงื่อนไขไว้ให้รัดกุมพอสมควรเพื่อป้องกันความเสี่ยงอย่าใช้ใจใหญ่เข้าว่าอย่างเดียวครับ(ผมเสียวแทน) ลูกค้าก็เช่นกันอย่าเห็นแก่ของฟรีก็อยากจะลองอย่างเดียวควรดูเงื่อนไขให้ดีก่อน *ขอให้ร้านเจริญๆร่ำรวยร่ำรวยครับ*

nhoy

• member
บริการใหม่ เพื่อคนรุ่นใหม่
ปัญหาของการซื้อ/ขายเครื่องดนตรีออนไลน์ คือ คนซื้อไม่ได้ลองคนขายไม่ได้บริการ
ที่ร้านมิวสิคซัพพอร์ต ร้านสำหรับคนมีไฟ หัวใจมีฝัน ขอเสนอบริการใหม่มาก
ก่อนตัดสินใจซื้อ เราจะส่งกีต้าร์ไปให้ลองก่อนถึงบ้าน ไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อ (ก็ไม่ชอบอ่ะ)
เราก็ไปรับกลับ อยากจะลองกีตัวก็ได้ (แต่ไม่เกิน 4 ตัวนะ) ยี่ห้ออะไรก็ได้
คุณมีเวลาตัดสินใจ 24 ชั่วโมง ถ้าคุณเป็นลูกค้าของเรา คุณจะพอใจมั้ยเอ่ย?
ช่วยวิภาควิจารย์หน่อย อยากรู้รายละเอียด ยังไง อย่างไร เท่าไหร่ โน่น นี่ นั่น
ถามมา
มิวสิคซัพพอร์ต
ร้านเพื่อคนมีไฟ หัวใจมีฝัน

มีอะไรให้เลือกลองบ้าง เชิญเข้าไปชมที่นี่ครับ  http://www.musicsupportshop.com/shop/
เป็นไอเดียที่น่าชื่นใจมากครับ อ.พารวย
ผมว่าถ้าสามารถทำได้ ถือเป็นบริการที่เยี่ยมยอดของทาง Music Support Shop เลยครับ
ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้ามากๆ นะครับ

thepgesorn

ด้วยใจจริงๆเลยครับ สุดยอด

aekudom

• member
  • Walden g830/Morris W80
ยอดเยี่ยมไปเลยครับ  +10ไปเลยครับ

• member
น้าตั้มจัดโปรแบบนี้บ้างป่ะ อิอิ dove กะenya ไม่มีให้ลองง่ายๆนะ ยี่ห้อใหม่ๆจะได้ตีตลาดแตก
หมอปุ้กผมรออาจารย์แกเปิดทางก่อนนะค้าบบ^^

CATKAWKONG

หมอปุ้กผมรออาจารย์แกเปิดทางก่อนนะค้าบบ^^
ถ้า อ.พารวยจัดได้จริงเนี่ยโหหห สุดยอดอ่ะคะ ไหนจะค่าขนส่ง ไป-
กลับ  กีต้าร์จะขีดข่วน เสียหายรึเปล่าเนี่ย ทั้งบริษัทรับส่ง ทั้งผู้ลอง น่าคิดจิงๆ^^

• member
ถ้า อ.พารวยจัดได้จริงเนี่ยโหหห สุดยอดอ่ะคะ ไหนจะค่าขนส่ง ไป-
กลับ  กีต้าร์จะขีดข่วน เสียหายรึเปล่าเนี่ย ทั้งบริษัทรับส่ง ทั้งผู้ลอง น่าคิดจิงๆ^^
นั่นนะสิครับหมอปุ้ก **"

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
ขอขอบคุณทุกๆคำวิภาคน์วิจารย์ครับ
ขอยืนยันว่าโครงการนี้ทำได้แน่นอนครับ ไม่เกิน วันที่ 5 ก.ย.นี้
ตอนนี้กำลังร่างข้อกำหนดต่างๆเพื่อเป็นแนวทางในการ รับใช้ให้บริการ

หากแต่มีรายละเอียดของการบริการที่จะขอความเห็นจากทุกท่านที่คิดว่าโครงการนี้เป็นประโยชน์ ดังนี้ครับ

"จะเป็นธรรมกับทั้งสอยฝ่ายหรือไม่ตามกรณีตัวอย่างต่อไปนี้"

1.คุณละเอีอด อยู่ จ.สุรินทร์  อยากซื้อกีต้าร์ Veelah V1GA  ราคา 5,040฿ แต่อยากจะทดลองเล่นก่อนและขอเลือกดูสัก 2 ตัว
ทางร้านขอให้คุณละเอียดโอนเงินไม่ให้ร้านก่อน 10,080฿ จัดกีต้าร์ส่งไปให้ 2 ตัว ตามต้องการ คุณละเอียดลองแล้วเลือกไว้ 1 ตัว
และขอให้ร้านไปรับกลับมา 1 ตัว เมื่อทางร้านได้รับกีต้าร์กลับมาและตรวจสอบแล้วไม่มีอะไรบุบสลายเสียหาย ทางร้านก็โอนเงินคืนให้
5,040฿ หักค่าขนส่งกีต้าร์ไปกลับ 1 ตัว(ตัวที่คืนมา) เที่ยวละ 200฿/ตัว รวมเป็น 400฿ สรุปโอนคืนให้ 4,640฿ (ตัวที่ซื้อไว้ไม่คิดค่าขนส่ง)

อีกเคสหนึ่ง
2. คุณรอบคอบ อยู่ กทม. กำลังตัดสินใจจะเลือกซื้อกีต้าร์อยู่ 4 ยี่ห้อ ซึ่งแต่ละยี่ห้อมีตัวแทนอยู่คนละที่ ขอให้ร้านส่งไปให้เลือกที่บ้านทั้งสี่ตัว
ก็โอนเงินมาเต็มจำนวน เสร็จแล้วไม่ชอบเลยขอคืนหมด ทางร้านก็คิดแค่ค่าขนส่ง ตัวละ 200 บาท ต่อเที่ยวรวมแล้ว 1,600฿ คืนเงินไป

อีกสักเคส
3. คุณถี่ถ้วน  อยู่โคราช อยากลอง Taylor GS mini ก็โอนเงินมา ส่งไปลองแล้วชอบก็ซื้อไปเลยก็จบ
ไม่ถูกใจ ก็ส่งรถไปรับกลับ ตรวจสอบแล้วโอเค ก็หักค่าขนส่งแล้วโอนคืนไป

ระยะเวลาทั้งหมดตั้งแต่ต้นจนจบ ถ้าระยะทางขนส่งไม่ข้ามโซนคือภาคอิสานทั้งหมดรวมกรุงเทพปริมณฑล
ถ้าโอนเงินมาวันจันทร์ ตามตัวอย่างแบบเคสที่ 2
ภายในวันพฤหัสในสัปดาห์นั้นลูกค้าจะได้รับเงินคืนเรียบร้อย

ขอความเห็น ว่าเป็นธรรมหรือไม่
และหากมีคำแนะนำด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูง
ขอบคุณครับ

jackbiw

• member
ถ้าคุณละเอีอด  คุณรอบคอบ และ คุณถี่ถ้วน เอาชื่อคนอื่นมาหลอกเอาของพี่แล้วไม่คืนของพี่ล่ะครับ ... ????