Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ ขอบคุณบ้านไม้ครับ  (อ่าน 59933 ครั้ง)

Nisorn

• member
Re: กีต้าร์ FURCH ALL SOLID & DI Box LR Baggs & ลูกบิดของแท้ Martin & Ovation
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 08:35:04 »
ขายราคานี้แจกฟรีเลยครับพี่ต้น (ถูกฝุดๆ) ก่อนขายผมขอยืม Furch เล่นซักสองปีน้าค้าบบบบบบ....อิอิ ^_^

แม่เจ้า Furch งามมากๆ อ่ะพี่ต้น....   / พี่ Lekjing ถ้ายืมได้ผมขอต่อคิวนะครับ  ^^...

แม่เจ้า Furch งามมากๆ อ่ะพี่ต้น....   / พี่ Lekjing ถ้ายืมได้ผมขอต่อคิวนะครับ  ^^...

พี่ ส.ลัคกี้ จะได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ อิอิ

พี่ ส.ลัคกี้ จะได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ อิอิ

ตามนั้นครับพี่ Lekjung ...555      เเอบมาส่อง Furch รอบดึกอีกที ยิ่งดูยิ่งสวย....^^

:o  ขอบคุณครับท่านพี่ เล็ก กะพี่ s.lucky  ;D ;D ;D

Nisorn

• member
Re: กีต้าร์ FURCH ALL SOLID & DI Box LR Baggs & ลูกบิดของแท้ Martin & Ovation
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 08:39:48 »
FURCH สวยงามมาก เลยครับ  ;) ;)

ครับ สวยใหม่จริงจริงครับพี่มันส ขอบคุณครับ  ;D

งามหยดเลยครับ

ขอบคุณครับพี่ jakkavoot  ;)

FURCH OM 20 CM CUT งามมากๆครับ

ขอบคุณมากครับพี่ joeykid แถมถูกมากเลยครับ  ;D

Furch ใหม่มากครับ น่าเล่น^^

ขอบคุณครับน้องปอนด์  ;D

อุ่นหวานใส ได้ใจจริงครับ เสียงเกินราคาไปเยอะครับ Furch ตัวนี้

ขอบคุณครับป๋าเกต  ;D

furch น่าเล่นจังครับ แถมราคาจับต้องได้อีก แจ่มครับ

ประหยัดเวลารอ 3 เดือน กะราคาอีก 4,000.- เลยครับพี่ sukqoojuicy ขอบคุณครับ  ;D

getpacalin

• member
  • เกต 086-0788535
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 20:56:17 »
furch นานๆจะมาสักที คิดหนัก เอางัยดี55 :-X :-X :-X

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 21:48:33 »
FURCH น่าสนใจมากเลยครับ
noomxman

yuth_pu_rx

• member
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 22:00:06 »
ไม่มี cedar rosewood บ้างเหรอครับพี่ต้น

totti__wt

• member
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 22:02:54 »
อัยย่ะ... เพิ่งเข้ามาเห็น... ซีดาร์+มาฮ็อก...ขออนุญาตเชียร์อย่างออกนอกหน้าเลยครับ
เสียงของ Furch บ่งบอกนิยามของคำว่า "อคูสติค" ได้อย่างดีมากๆ ครับ
เปิด พุ่ง ดัง กังวาลสุดๆ แม้เป็นกีต้าร์ทรงเล็กก็ตาม...
สภาพนี้ ราคานี้ อย่าคิดนานครับ Furch แต่ละล็อตนำเข้ามาไม่มาก และนานๆ ทีจะมีคนปล่อย
 :D ยังไงก็ขายได้ไวๆ นะครับพี่ต้น  :D

sc1104

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 23:02:23 »
Furch all solid สวยมากเลยครับพี่ต้น เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ใครมองหาอยู่จัดเลยจ้า คนขายคุยง่ายใจดีเป็นกันเองสุดๆ คร้าปป

how to be a rockstar

• member
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 05:29:10 »
ไม่ทราบ lr bagg ยังอยู่ไหม ถ้าอยู่ผมขอรับไว้ล่ะกันครับ 0899450054 อ๊อฟครับ

Nisorn

• member
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 16:51:35 »
furch นานๆจะมาสักที คิดหนัก เอางัยดี55 :-X :-X :-X

ขอบคุณครับป๋าเกต ก็มาเอาสิครับได้ไม่ต้องคิด  ;)

FURCH น่าสนใจมากเลยครับ

ขอบคุณพี่หนุ่มมากครับ  ;D

ไม่มี cedar rosewood บ้างเหรอครับพี่ต้น

;D ไม่มีเลยครับพี่ยุทธ  ;D

Nisorn

• member
Re: กีต้าร์ FURCH ALL SOLID & ลูกบิดของแท้ Martin & Ovation
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 10:36:58 »
Furch all solid สวยมากเลยครับพี่ต้น เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ใครมองหาอยู่จัดเลยจ้า คนขายคุยง่ายใจดีเป็นกันเองสุดๆ คร้าปป

ขอบคุณครับน้องอัน D1 มิลืมรอแป๊บนะครับ  ;D

อัยย่ะ... เพิ่งเข้ามาเห็น... ซีดาร์+มาฮ็อก...ขออนุญาตเชียร์อย่างออกนอกหน้าเลยครับ
เสียงของ Furch บ่งบอกนิยามของคำว่า "อคูสติค" ได้อย่างดีมากๆ ครับ
เปิด พุ่ง ดัง กังวาลสุดๆ แม้เป็นกีต้าร์ทรงเล็กก็ตาม...
สภาพนี้ ราคานี้ อย่าคิดนานครับ Furch แต่ละล็อตนำเข้ามาไม่มาก และนานๆ ทีจะมีคนปล่อย
 :D ยังไงก็ขายได้ไวๆ นะครับพี่ต้น  :D

;D สวัสดีครับพี่เต้ ไม่เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ  ;D

ไม่ทราบ lr bagg ยังอยู่ไหม ถ้าอยู่ผมขอรับไว้ล่ะกันครับ 0899450054 อ๊อฟครับ

ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับพี่อ๊อฟ  ;)

Batman Rises

• member
Re: กีต้าร์ FURCH ALL SOLID & ลูกบิดของแท้ Martin & Ovation
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 10:43:33 »
Furch สวยแจ่ม จริงๆ อุปกรณ์ ดีๆ ทั้งนั้น ของคุณต้น คุ้ม ๆ ๆ ขอบอก

totti__wt

• member
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 17:27:45 »

;D สวัสดีครับพี่เต้ ไม่เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ  ;D

สบายดีครับพี่ พี่ต้นสบายดีเช่นกันนะครับ  :D
OM ตัวนี้สวย และใหม่มากๆ
ขอเข้ามาชื่นชมอีกซักรอบครับ  ;D

Poomjai39

• member
Re: กีต้าร์ FURCH ALL SOLID & ลูกบิด Martin+Ovation & หา lrbaggs anthem sl หรือ tru-mic
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 17:58:17 »
ผมมี anthem sl พร้อมกล่อง สนใจขายอยู่ครับ แต่ปัจจุบันติดอยู่กับ guitar ครับ ถ้าสนใจรบกวนติดต่อกลับด้วยนะครับ 0851666522 ภูมิครับ

nhoy

• member
Re: กีต้าร์ FURCH ALL SOLID & ลูกบิด Martin+Ovation & หา lrbaggs anthem sl หรือ tru-mic
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 18:23:10 »
Furch น่าเล่นมากครับ

Nisorn

• member
Re: กีต้าร์ FURCH ALL SOLID & ลูกบิด Martin+Ovation & หา Hard Case ทรง OM หรือ 000
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 13:25:42 »
Furch สวยแจ่ม จริงๆ อุปกรณ์ ดีๆ ทั้งนั้น ของคุณต้น คุ้ม ๆ ๆ ขอบอก

ขอบคุณครับพี่ Batman Rises  ;D

Furch น่าเล่นมากครับ

ขอบคุณน้าหน่อยครับ  ;D

bugkhorlor

• member
Re: กีต้าร์ FURCH ALL SOLID & ลูกบิด Martin+Ovation & หา Hard Case ทรง OM หรือ 000
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 13:37:33 »
ยินดีด้วยครับ เข้ามาดูหลายรอบละ ขอชื่มชมความงามด้วยคนครับ Furch ส่วนตัวแล้วชอบมาก ๆ นี่ถ้าเป็น S20CM CUT มีหวังผมต้องมีหนี้สินเกิดขึ้นแน่ ๆ ยินดีกับเจ้าของใหม่ล่วงหน้าครับ ^__^
อะคูสติกแบบคนบ้านนอก

toontin

• member
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 10:15:21 »
สวยจริงๆนะ ตัวนี้ ไม่ค่อยมีให้ลองด้วย เป็นโอกาสที่ดีแล้วครับ

overdub4

• member
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 12:57:52 »
คอมันทรงอะไรครับเคยจับ s40cmมันแบนๆนะครับ

putitti

• member
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 15:24:52 »
สวย มากกกกกกกกกกกกก  ;D ;D ;D ;D ;D ;D
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

Nisorn

• member
Re: Blueridge™ Top Adirondack สวย ๆ ครับ & ลูกบิด Martin+Ovation
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 17:41:46 »

สบายดีครับพี่ พี่ต้นสบายดีเช่นกันนะครับ  :D
OM ตัวนี้สวย และใหม่มากๆ
ขอเข้ามาชื่นชมอีกซักรอบครับ  ;D

สบายดีครับพี่เต้ ว่าง ๆ จะย่องไปหานะครับ  ;D ;D ;D

ยินดีด้วยครับ เข้ามาดูหลายรอบละ ขอชื่มชมความงามด้วยคนครับ Furch ส่วนตัวแล้วชอบมาก ๆ นี่ถ้าเป็น S20CM CUT มีหวังผมต้องมีหนี้สินเกิดขึ้นแน่ ๆ ยินดีกับเจ้าของใหม่ล่วงหน้าครับ ^__^

ครับ ขอบคุณครับพี่ bugkhorlor ไปอยู่กับนักดนตรีอาชีพฝีมือดีแล้วครับ  ;D

สวยจริงๆนะ ตัวนี้ ไม่ค่อยมีให้ลองด้วย เป็นโอกาสที่ดีแล้วครับ

ขึ้นเคร่ืองบินมาลองดิพี่ toontin  ;D ขอบคุณครับ  ;)

คอมันทรงอะไรครับเคยจับ s40cmมันแบนๆนะครับ

ผมไม่เคยจับ S40CM อ่ะครับ  ;D

สวย มากกกกกกกกกกกกก  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณครับพี่พุ ตัวใหม่ที่ลงขายจี๊ดกว่าอีกนะครับพี่ลองชมดูครับ  ;D ;D ;D