Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ ขอบคุณบ้านไม้ครับ  (อ่าน 60008 ครั้ง)

Opor (Like ... )

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...
Re: Blueridge™ BR 163A Top Adirondack & ขายลูกบิด Martin + Ovation
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 17:00:47 »
อยากต่อคิว 3 จังครับแต่ตังไม่ถึงครับ :'( :'( :'(

Nisorn

• member
Re: Fishman Ellipse Aura & Matrix Infinity & ลูกบิด Vintage Martin + Ovation
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 08:39:12 »

พี่ต้นมี 183 อีกไหมอยากลองมั่งจังครับ

เหลือไว้เล่นตัวเดียวครับพี่ยุทธ ถ้าเพื่อนในกลุ่มผมเปลี่ยนแนวจะรีบแจ้งไปนะครับพี่  ;D

อยากต่อคิว 3 จังครับแต่ตังไม่ถึงครับ :'( :'( :'(

:o โถ่เสี่ยปอถ่อมตัวไปได้ครับ  ;D ;D ;D

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
Re: อย่าคิดนาน Fishman Ellipse Aura & Matrix Infinity & ลูกบิด Vintage Martin + Ovation
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 10:39:22 »
ขายหมดเร็วๆ นะครับ พี่ต้น

Batman Rises

• member
Re: อย่าคิดนาน Fishman Ellipse Aura & Matrix Infinity & ลูกบิด Vintage Martin + Ovation
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 11:01:26 »
เชียร์ครับ ของดีทุกชิ้น เพราะผมสอยไปหลายชิ้นแระ แจ่มๆๆ

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 14:11:06 »
ตัว Aura นอกจากจะมีเสียงจำลอง เลือก image ไว้ที่ ปิคอัพสี่เสียงแล้ว ยังมีในแผ่นดิสก์ที่แถมมาให้อีกหลายร้อยเสียง เลือกสลับใส่ได้ทีละสี่เสียง
ใครขี้เบื่อ ได้ตัวนี้ไปใช้ยาวๆเลยครับ อาทิ เสียง martin taylor gibson ทรงต่างๆ คุ้มครับ

s.lucky

• member
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 21:17:19 »
ข้อมูลช่างเอกเยี่ยมเลยครับ... เอาไปติดกับกีต้าร์เเหล่มๆสักตัวนี้ คงเทพมาก... ขนาด รุ่นเล็กๆของ Fishman ผมก็ว่าเสียงดีแระ....^^
Acoustic Only...!

Nisorn

• member
Re: Guild GAD 30R & Fishman Ellipse Aura & Matrix Infinity & ลูกบิด Vintage Martin
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 08:54:35 »
ขายหมดเร็วๆ นะครับ พี่ต้น

เชียร์ครับ ของดีทุกชิ้น เพราะผมสอยไปหลายชิ้นแระ แจ่มๆๆ

ตัว Aura นอกจากจะมีเสียงจำลอง เลือก image ไว้ที่ ปิคอัพสี่เสียงแล้ว ยังมีในแผ่นดิสก์ที่แถมมาให้อีกหลายร้อยเสียง เลือกสลับใส่ได้ทีละสี่เสียง
ใครขี้เบื่อ ได้ตัวนี้ไปใช้ยาวๆเลยครับ อาทิ เสียง martin taylor gibson ทรงต่างๆ คุ้มครับ

ข้อมูลช่างเอกเยี่ยมเลยครับ... เอาไปติดกับกีต้าร์เเหล่มๆสักตัวนี้ คงเทพมาก... ขนาด รุ่นเล็กๆของ Fishman ผมก็ว่าเสียงดีแระ....^^

ขอบคุณมาก ๆ ครับพี่เบียร์   ;D   พี่Batman Rises    ;D   ช่างเอก   ;D  พี่s.lucky 

ขอบคุณครับผม

Kopple779

• บุคคลทั่วไป
Re: Guild GAD 30R & Fishman Ellipse Aura & Matrix Infinity & ลูกบิด Vintage Martin
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 09:21:59 »
อัลไรกันนักกันหนา ยั่วกิเลสตลอด 555

putitti

• member
ของดี ราคาไม่แรง มาเรื่อยๆ   ;D
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
ู^_^ โห ของดีเยอะจริงๆ

Fishman น่าเล่นมากๆเลยครับ น้าต้น

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
  สวัสดีครับพี่ต้น
noomxman

putitti

• member
ดัน หน่อย ครับ ของดี ๆ  ;D
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

s.lucky

• member
ราคาสั่งลุยเร้าใจยิ่งนัก.... ^^
Acoustic Only...!

Butboy

• member
  • Acoustic lover
Re: เสี่ยสั่งลด Matrix Infinity & ลูกบิด Vintage Martin & Ovation
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 18:38:51 »
เชียร์ Fishman Ellipse Aura ครับ เจ๋งมากเลย

folkbeach

• member
Re: เสี่ยสั่งลด Matrix Infinity & ลูกบิด Vintage Martin & Ovation
« ตอบกลับ #114 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 18:43:15 »
Fishman Matrix Infinity เสียงดีสุดๆ ออกมาเป็นเม็ดๆ ดีมาก เชียร์ให้ครับ  ;) ;)

Nisorn

• member
« ตอบกลับ #115 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 10:29:44 »
อัลไรกันนักกันหนา ยั่วกิเลสตลอด 555

สวัสดีครับ Kopple779  ;D

ของดี ราคาไม่แรง มาเรื่อยๆ   ;D

ดัน หน่อย ครับ ของดี ๆ  ;D

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับพี่พุ  ;D

ู^_^ โห ของดีเยอะจริงๆ

Fishman น่าเล่นมากๆเลยครับ น้าต้น

ครับ Kroonong G ขอบคุณครับ จะเก็บไว้เล่นเองและ  ;D ;D ;D

สวัสดีครับพี่ต้น

สวัสดีครับพี่หนุ่ม  :D

ราคาสั่งลุยเร้าใจยิ่งนัก.... ^^

ครับพี่ s.lucky ขอบคุณมากครับ  ;D

เชียร์ Fishman Ellipse Aura ครับ เจ๋งมากเลย

น้องปอนด์มาเชียร์ ขายออกเลย  ;D ;D ;D  ขอบคุณครับ

Fishman Matrix Infinity เสียงดีสุดๆ ออกมาเป็นเม็ดๆ ดีมาก เชียร์ให้ครับ  ;) ;)

สุดยอดจริง ๆ ครับพี่มนัส ขอบคุณนะครับ  ;)

folkbeach

• member
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 15:58:50 »
ว่าจะซื้อมาใช้เอง แต่ไม่มีกีต้าร์ให้ติดแล้ว ขอดันให้จนกว่าจะขายออก  ;D ;D

Nisorn

• member
Re: ลงรูปให้พี่ต้าร์ชมครับ Blueridge™ BR183 & ลูกบิด Vintage Martin & Ovation
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 08:23:47 »
 ;D ลงรูปให้

พี่ต้าร์ชมครับ

BLUERIDGE™ BR183

yuth_pu_rx

• member
Re: ลงรูปให้พี่ต้าร์ชมครับ Blueridge™ BR183 & ลูกบิด Vintage Martin & Ovation
« ตอบกลับ #118 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 09:23:25 »
มะเหนบอกผมมั่งพี่ต้น อยากล่ายยยย

Nisorn

• member
« ตอบกลับ #119 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 09:27:07 »
มะเหนบอกผมมั่งพี่ต้น อยากล่ายยยย

มันม่ายใช่ของผมครับพี่ yuth_pu_rx
เค้าติดต่อกันก่อนแล้วครับ . . . ผมมีหน้าที่แค่ลงรูปอ่ะครับพี่  ;D