Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มาใหม่ Maestro Guitars : Raffles-AB [Australian Black Wood ] ลายไม้สวยงาม เสียงดีมาก  (อ่าน 2757 ครั้ง)

Maestro Living Room

• member
ตอนนี้ถ้าทุกท่านต้องการซื้อหรือ ลองกีตาร์จากMaestro ร้านM Cube Music store ปิดตัวลงแล้วนะครับ ในส่วนกีตาร์Maestro ตอนนี้ย้ายชั่วคราวนะครับ  ต่อไปเราจะกระจายช่องทางการซื้อกีตาร์ Maestro ออกไปหลายๆจุดในกรุงเทพครับเพื่อให้ทุกท่านได้เดินทางสะดวกสบายมากขึ้น ท่านสามารถเลือกร้านต่างๆที่ท่านสะดวกได้เบื้อต้นดังนี้

โซน กรุงเทพ ฝั่งเหนือ นนทบุรี ปทุมธานี

ร้าน Melodio shop ถนนแจ้งวัฒนะ เลยเซ็นทรัล แจ้งวัฒนะมา 500 เมตร เลย อาคารจัสมินมานิดเดียว ทางเข้าเดียวกับร้านอาหารชื่อ เก้าอี้ไม้ ร้านจะอยู่ใต้ร้านเก้าอี้ไม้ครับ เบอร์ติดต่อ 02-9620910 จะมีกีตาร์Maestro อยู่ที่นี่ตลอดครับ สำหรับคนที่ใกล้โซนทางนี้ มาลองได้ที่นี่เลยครับ
https://www.facebook.com/melodioshop.changwattana?fref=ts

โซนในเมือง ติดรถไฟฟ้า

ส่วนท่านที่สะดวกในเมือง ใช้รถไฟฟ้า BTS ที่มณียา เดี๋ยวผู้ขายเจ้าใหม่จะเข้าไปทำร้าน เครื่องดนตรีเหมือนเดิม เมื่อเสร็จแล้ว ยังสามารถไปลองหรือซื้อกีตาร์ Maestro ได้เหมือนเดิมครับ จะมีมุมของกีตาร์Maestro ทุกรุ่นที่ร้านใหม่ ที่ อาคารมณียา เหมือนเดิมครับ สักสองสัปดาห์ร้านใหม่ที่ อาคาร มณียา น่าจะเปิดให้บริการได้แล้วครับ

ส่วนโซนบางนา

สามารถเข้าไปลองกีตาร์ได้ที่ โรงเรียนประชาคมนานาชาติ ซอยบางนาตราด 37  (ถ้าจะเข้าไปลงอกีตาร์ Maestro รุ่นไหน แบบใดที่นี่ ตอนนี้ กรุณาโทรแจ้ง ล่วงหน้าให้เรารู้ก่อนสัก 1 วันเป็นอย่างน้อยก่อนนะครับ ตอนนี้กำลังปรับปรุงหน้าร้าน)

ส่วนที่อื่นๆจะมีมาเพิ่มเติมอีกครับ ติดตามข่าวคราวได้ที่นี่ หรือที่ Facebook Fanpage https://www.facebook.com/pages/Maestro-Living-Room-Thailand/113734618677745

หรือ โทรสอบถามข้อมูลได้ที่ 083-2698998 ครับ

ต้องของอภัยในความไม่สะดวกสำหรับท่านที่ไปที่ มณียา แล้วไม่เจอร้านเพราะปิดไปแล้ว และหวังว่าแบบใหม่นี้จะทำให้ท่านได้รับความสะดวกมากขึ้น

Maestro Guitars : Raffles-AB [Australian Black Wood ] ลายไม้สวยงามมาก
สนใขชมตัวจริง และลองเสียง ได้ที่ M Cube Music Store ชั้น3 อาคาร มณียา เซนเตอร์ ติด สถานี รภไฟฟ้า ชิดลม
https://www.facebook.com/MCubeMS

ขายแล้ว Sold

หากลูกค้าท่านไหนสนใจกีตาร์รุ่นนี้ สามารถสั่งได้ หากสอนค้ามีใน สต๊อคที่สิงค์โปร์ ใช้ระยะเวลาในการสั่งเพียง 1 สัปดาห์
สอบถามรายระเอียดเพิ่มเติมที่ 02-0 652-0567 และ 083-2698998 ครับ

ดูสเปคได้ตามนี้ครับ

nhoy

• member
สวยมากๆ ครับ ไม่ทราบมีภาคไฟฟ้ามาด้วยหรือเปล่าครับ

• member
สวยมากๆ ครับ ไม่ทราบมีภาคไฟฟ้ามาด้วยหรือเปล่าครับ
ยังไม่มี ภาตไฟฟ้า ครับ แต่ติดตั้งเพิ่มได้ครับ

• member

Peaceman

• member
ราคาเท่าไหร่ครับ

• member
ราคาเท่าไหร่ครับ
รบกวนโทรมาสอบถามราคาตามเบอร์ที่ให่ไว้นะครับ ขอบคุณครับ

• member

• member

• member

Peeaek

• member
ไปลองแล้วหลอนอยู่หลายวัน เลยไปถอยมาแล้วครับ เสียงดีเกินราคา ความคงทนต้องใช้เวลาพิสูจน์ แต่เสียงผ่านแน่นอนครับ

saxcivil

• member
ดีใจจังมีพี่เอกเป็น fan club maestro อีกคนแล้ว
ยืนยันอีกเสียงครับว่า เสียงดี งานปราณีต คุ้มราคาจริงๆ ครับ
Taylor 812CE+Mark VI

• member
มีลูกค้ามารับไปเล่นเรียบร้อย แต่ลูกค้าที่สนใจกีตาร์รุ่นนี้ สามารถสั่งได้นะครับ จัดส่งรวดเร็ว ไม่เกิน 1 สัปดาห์ ตรงจาก สิงค์โปร์เลย

• member

• member

• member