Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติตามหา Yamaki YW-30(รบกวนปิดกะทู้เลยครับใด้ตัวแทนแล้ว ขอบคุณบ้านไม้ครับ)  (อ่าน 2530 ครั้ง)

Ki-Ta-Kao

• member
หาตัวแทนใด้แล้ว ปิดกระทู้ครับ  ขอบคุณบ้านไม้ครับ

joeykid

• member
  • joe neck solid
น้าพึ่งปล่อย yamaki ไปไม่ใช่หราครัยเนี่ย ฮ่าๆ ตามหาซะแล้ว  สนจัยตัวของผมไปเล่นแก้เหงาก่อนมั้ย 125 custom ไม่ถึงหมื่น ::) ::) ::)
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

Spunperee

• member
ฮุๆๆ Yamaki ยี่ห้อนี้มีอาถรรพ์  ผมเห็น y40d แว่บๆ ไม่สนเหรอครับน้า ;D

Ki-Ta-Kao

• member
น้าพึ่งปล่อย yamaki ไปไม่ใช่หราครัยเนี่ย ฮ่าๆ ตามหาซะแล้ว  สนจัยตัวของผมไปเล่นแก้เหงาก่อนมั้ย 125 custom ไม่ถึงหมื่น ::) ::) ::)
ฮุๆๆ Yamaki ยี่ห้อนี้มีอาถรรพ์  ผมเห็น y40d แว่บๆ ไม่สนเหรอครับน้า ;D
ที่ปล่อยไปเปน YW-30M ครับ อารมณ์ประมาณว่าอยากลอง YW-30 ธรรมดา น่าตาดูเรียบๆดีครับ ส่วนทั้ง2ตัวที่น้าเสนอมายอมรับว่าสนใจมากครับ แต่ติดที่งบประมาณครับ ยังไงก็ขอขอบคุณน้า joeykid และน้า Spunperee มากๆครับที่นำเสนอมาครับ ขอบคุณ :)

Ki-Ta-Kao

• member
ยังตามหาอยู่ครับ :)

Ki-Ta-Kao

• member

Ki-Ta-Kao

• member