Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มหกรรม ลดราคาสินค้าเครื่องดนตรี 20% - 50% Yamaha & Laney Bangkok Music Fair 2013  (อ่าน 25426 ครั้ง)

Jibby

• member
เเอมป์yamaha ก็รับประกัน1ปีใช่ไหมค่ะ?
 :)

yamahacombotv

• member
ไม่มี PSR จำหน่ายนะครับ

Jibby

• member

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ปรกติถ้าซื้อSLG110N ที่BEATSPOT เอกมัยจะใด้ส่วยลดเท่าไหร่หรือต้องไปคุยที่ร้าน

ผมไม่มีเวลาไปร่วมงานที่Esplanade งามวงศ์วานแครายครับ 
;D ;D ;D

ปล.ซื้อในช่วงเวลาการจัดงานก็ใด้แค่ผมไม่สะดวกข้ามไปแครายครับ
noomxman

mr_jafox

• member
สนใจตัว Yamaha AC3R ครับ ในงานมีของเลยไหมครับ

Jibby

• member
ถามนิดนึงค่ะ
ที่ส่ง ใบชิงโชคในวันจับจำเปนต้องอยู่หน้างานไหมค่ะ

atkik

• member
yamaha LL16 ถ้าซื้อในงานมีของพร้อมเลยมั้ยครับ