Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้หน่อยคับ เรื่องกระเป๋ากีต้าร์ ช่วยแนะนำผมที......  (อ่าน 519 ครั้ง)

alcoholism

• member
คือว่าผมอยากจะได้กระเป๋ากีต้าร์ที่มันสามารถใส่กีต้าร์โปร่งไฟฟ้าแบบบาง ขนาด 39นิ้ว หนา 7.5 ซ.ม. คับ ถ้าเป็นกระเป๋าแบบบุฟองน้ำทั้วไป ผมกลัวว่ามันจะไม่กระชับกีต้าร์ มันจะมีรึป่าวคับ หรือว่าผมต้องใช้กระเป๋ากีต้าร์ทั่วไปแต่บุฟองน้ำหนาๆ  ผมอยากแบกไปเล่นที่มหาลัย แต่เนื่องจากไม่มีกระเป๋า จึงไม่อยากเสี่ยงถือไปสดๆ รบกวนแนะนำผมด้วยคร้าบบบ......

cort

• member
หาผ้าขนหนู ใส่เข้าไป มันจะกระชับ และเพิ่มการปกป้องครับ