Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ ลบได้เลยครับผม  (อ่าน 3113 ครั้ง)

Peavey

• member
ขายแล้วครับ ลบได้เลยครับผม
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 11:05:44 »
ขาย กีตาร์โปร่ง Dolce TS-1E Rosewood พร้อม ซอร์ฟเคสบุโฟม Crossrock   

6000บาท ครับ ที่ขายเพราะจะไปเล่นตัวเล็ก แทนครับ

สภาพกีตาร์ตีไป 85เปอเซนต์ครับ  สภาพใช้งาน เพราะเล่นกลางคืน ครับ
เซ้ทอัพมาแล้ว กับช่างที่พญาไท ใส่สายเบอร์ 12 สบายๆ เพราะใส่อยู่
ส่วนเคส ซื้อมามือ1 1700 ครับ

ของอยู่ลาดพร้าว 80 ครับ
จะเข้ามาดูของวันธรรมดาหลัง1ทุ่มครับ

เสาร์อาทิตย์ ก็ได้ ทั้งวันแต่โทรมานัดก่อนก็ดีครับ

โทร 085 058 2001 พี ครับ

อยากให้มาดูตัวจริงมากกว่าครับ

นัดดูของเสาร์อาทิตย์ เดอะมอลล์บางกะปิ เซ้นทรัลลาดพร้าวหรือ แถวรถไฟฟ้า หมอชิต จตุจักร หรือ ใต้ดิน ห้วยขวาง หรือพระราม9 ก็ได้ ครับ

ขอยืมรูปจาก Music city นะครับสำหรับ เคส

Peavey

• member
ดันหน่อยครับ

nhoy

• member
เสียงดี น่าเล่นครับ Dolce TS-1E Rosewood

kanunun

• member
สนใจซอร์ฟเคสบุโฟม Crossrock ครับ  แยกเมื่อไหรบอกด้วยนะครับ ;) ;) ;)

Peavey

• member
ครับผม  ขอขายรวมๆไปก่อนครับ

Peavey

• member
อัพหน่อยครับ

Peavey

• member
อัพอีกทีครับ ขายเรื่อยๆ

Peavey

• member
ลดราคาครับ อัพๆๆ

MCMM

• member
soft case แยกขายเมื่อไหร่บอกนะครับ สนใจจริงๆ  ;D

Peavey

• member
Re: ขายแล้วครับ ลบได้เลยครับผม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 08:58:27 »
ขายแล้วนะครับ ขอบคุณ acousticthai ครับ