Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับน้าโป้งรับไปแล้ว// โปร่ง(ไฟฟ้า) Sigma DM-ST  (อ่าน 5976 ครั้ง)

pong

• member
Re: ปิดกระทู้ครับน้าโป้งรับไปแล้ว// โปร่ง(ไฟฟ้า) Sigma DM-ST
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 13:02:45 »
ปิดกระทู้ครับ น้าโป้งรับไปเรียบร้อยครับ....ภาคไฟฟ้าลองแอมป์แล้วฟีดแบค มาได้นะครับ
ลองออกแอมป์แล้วครับ เสียงเยี่ยม โอเครรรเรยยยครับน้าเอก ^^
ขอบคุณมากๆครับ สัญญานออกแอมป์แล้ว เทียบต้นทุนผมว่าคุ้มเลยครับ กับปิคอัพพาสซีฟสูตรผม (ที่ก๊อบฝรั่งมา 555)
ใช่ที่บอกโปรโมชั่น 800รวมติดตั้งป่ะคะ ถ้าใช้กับแอมป์กำลังวัตต์น้อยๆ 15-30watt สัณญาณแรงมั้ยคะ ใช้ได้รึเปล่าเห็นเปนpu แบบpassive
ปิดกระทู้ครับ น้าโป้งรับไปเรียบร้อยครับ....ภาคไฟฟ้าลองแอมป์แล้วฟีดแบค มาได้นะครับ
ลองออกแอมป์แล้วครับ เสียงเยี่ยม โอเครรรเรยยยครับน้าเอก ^^
ได้ซาวน์เปนธรรมชาติมั้ยคะ น่าลองจิงๆกันราคาจิ๊บมากๆ
ความเห็นของผม ได้เสียงธรรมชาติดีครับ ผมใช้กับตู้แอมป์ คัสตั้ม เซียน่า30 กำลังขับ30วัตต์ครับ

jinoverclock

• member
Re: ปิดกระทู้ครับน้าโป้งรับไปแล้ว// โปร่ง(ไฟฟ้า) Sigma DM-ST
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 14:36:31 »
สวัสดีครับ ผม จีน เด็กใหม่ในบอร์ดนี้ครับ ผมมีรุ่นนี้อยู่ ตัวึงครับพึ่งจะซื้อมา ผมอยากถาม ช่างเอกครับ ถ้าติดพากไฟฟ้าจะต้องใช้งบประมาณเท่าไรครับ