Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีตาร์ "ดีดี" กีตาร์สายเลือดไทย Update : รีวิวเต็มรูปแบบ No.2 OM ทั้งสายเหล็กและสายไนล่อน-หน้า 4  (อ่าน 33131 ครั้ง)

Fangcrazy

• member
ไม้แท้ทั้งตัวราคาดีมาก
ถามหน่อยครับมีกระเป่าให้ด้วยเปล่าครับ ราคานี้ เหมือนทรงนี้จะหากระเป๋าใส่ยากนะครับ

IceSerVice

• member
ถามหน่อยครับมีกระเป่าให้ด้วยเปล่าครับ ราคานี้ เหมือนทรงนี้จะหากระเป๋าใส่ยากนะครับ
กระเป๋าไม่มีให้นะครับ ที่ Forte มีขายครับลองสอบถามดูได้

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
ปลื้มสุดๆ แอบอิจฉาจีนมานาน
วันนี้จบเลย จัดมาโชว์ไว้ 2 ตัว
สกลนครใครไกล้แวะมาลองได้

Guitar DD

• member
  • beyond standard... with reasonable price
    • กีตาร์ดีดี.com
ถามหน่อยครับมีกระเป่าให้ด้วยเปล่าครับ ราคานี้ เหมือนทรงนี้จะหากระเป๋าใส่ยากนะ

เรามีกระเป๋าแยกจำหน่ายครับบุแบบหนาเลย ตัดเย็บอย่างดี
แต่หมดไปแล้ว จำหน่ายในราคาใบละ1500บาท ของล๊อตใหม่
จะเข้าสัก 10วันครับ และเรากำลังติดต่อเรื่องกระเป๋าเพิ่มอีกเจ้า
หนึ่ง น่าจะได้ข้อสรุปในอาทิตย์นี้ แล้วจะรีบอัพเดทให้ทราบครับ
ขอบคุณครับ ช่วงนี้ขลุกขลักสักหน่อยครับ
ดีดี กีตาร์ของคนไทย

Guitar DD

• member
  • beyond standard... with reasonable price
วันนี้จบเลย จัดมาโชว์ไว้ 2 ตัว

ขอบพระคุณอาจารย์พารวยครับ ที่ให้เกียรติเรา ทราบจากคุณเก๋
แล้วครับอาจารย์ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าคงได้มีโอกาสพบอาจารย์ครับ
มีเรื่องต้องขอคำแนะนำและชี้แนะอีกมากครับ มีสิ่งใดให้รับใช้เรายินดี
และเต็มใจครับอาจารย์

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop

ขอบพระคุณอาจารย์พารวยครับ ที่ให้เกียรติเรา ทราบจากคุณเก๋
แล้วครับอาจารย์ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าคงได้มีโอกาสพบอาจารย์ครับ
มีเรื่องต้องขอคำแนะนำและชี้แนะอีกมากครับ มีสิ่งใดให้รับใช้เรายินดี
และเต็มใจครับอาจารย์

ยินดีครับ หนับหนุนเต็มที่ของไทยคนไทย
หากมีโอกาสคงได้เฮฮาปาร์ตี้ เมืองไทยไม่ใหญ่ สกลนครไม่ไกล แถมโลกยังกลมด้วย
แล้วเจอกันครับ

Guitar DD

• member
มีท่านที่ต้องการทรง OM ค่อนข้างมาก ทั้งจากเพจเราเองและผ่านทาง Forte Music หลังจากได้ปรึกษากัน เราจึงตกลงว่าจะเลื่อน คิว OM หรือ DD no 2/s จากกำหนดการณ์แรกปลายปีขึ้นมาเป็นเดือนหน้า ส่วนตัวจริงจะได้เห็นในสิ้นเดือนนี้ครับ

รายละเอียดการตกแต่งอาจมีการเปลี่ยนแปลงบ้างครับ ที่แน่ๆเราจะเพิ่มไบน์ดิ้งด้านหน้าเข้าไปครับ ราคาขายอยู่ที่ 12,xxx ครับ ราคาที่แน่นอนจะแจ้งให้ทราบได้เมื่อเข้าสู่การผลิตจริง

อันนี้เป็นคลิปเสียงตัวอย่าง คุณภาพเสียงอาจไม่ดีนัก เป็นคลิปที่เพื่อนๆถ่ายไว้ขณะลองตัวต้นแบบกัน แต่พอฟังเป็นไกด์ได้ครับ คลิปเสียงจริงจะตามมาเมื่อพร้อมจำหน่ายครับ

Guitar "DD" No.2 Sound Check

ส่วนท่านที่จะไปลอง no1 parlor รบกวนสอบถามกับ Forte Music ก่อนนะครับ เพราะผมเข้าใจว่าของน่าจะหมดแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้การต้อนรับเราเป็นอย่างดีครับ

Guitar DD

• member
เช็คกับ Forte Music แล้วครับเหลือ2 ตัวสุดท้ายครับ
ท่านใดสนใจเรียนเชิญครับ

IceSerVice

• member
เช็คกับ Forte Music แล้วครับเหลือ2 ตัวสุดท้ายครับ
เหลือตัวเดียวแล้วพี่

Rut_pro

• member
สุดยอดไปไวมาก ตอนผมไปลอง น้องที่ร้านบอกว่ามีประมาณ 10 ตัว ขายดีจริงๆ

Anat

• บุคคลทั่วไป
เฮียสนใจ OM มากครับ
จะรอจร้า
ขอชมว่าออกแบบสวยลงตัว ดูดีครับ  ไม่เยอะแยะเกินไป

putitti

• member
1ตัวที่เหลือ สายเอ็นหรือเปล่าครับ  ;D
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

Gamo Lab

• member
1ตัวที่เหลือ สายเอ็นหรือเปล่าครับ  ;D

แวะไปที่ร้านเมื่อวานซืน รู้สึกจะใช่นะครับว่าเป็นสายเอ็น

OldiesHunter

• member
พอตัว OM ออกปลายเดือนนี้ อย่าลืมกระเป๋าไซส์OM นะครับ  จะเป็น Hard Case หรือโฟมก็น่าจะมีคนสนใจเยอะครับ

ting_roor

• member
มีโครงการจะทำแบบคัตอเวย์ในอนาคตบ้างหรือเปล่าครับ  :)

IceSerVice

• member
มีโครงการจะทำแบบคัตอเวย์ในอนาคตบ้างหรือเปล่าครับ  :)
มีแน่ ๆ ครับ

ting_roor

• member
มีแน่ ๆ ครับ

ตั้งตารอชมความงามนะครับ  :D

bono

• member
รอ om อิอิ
พอจะแง้มๆเสปคมาดูหน่อยได้มั้ยครับ
เห็นด้วยกับความเห็นข้างบนเรื่องเคสนะ  :)

chang_boonake

• member
  • รักที่จะเล่น ชอบทีจะสะสม
    • :)
เชียร์ครับ กีตาร์สายเลือดไทย แจ๋วๆ  ;D
Mr. All Laminate

IceSerVice

• member
OM จวนจะออกแล้วครับ เตรียมตัวไปลองกันได้เลย