Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ีรบกวน น้าๆ หน่อยครับ  (อ่าน 722 ครั้ง)

ASDFGQWERTYU

• member
ีรบกวน น้าๆ หน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2013, 21:29:26 »
ผมลอง เอาหู แนบกับ บอดี้กีตาร์ เวลาเล่น เสียงซาวมัน ออกมา คล้ายๆ กีตาร์โปร่งไฟฟ้า ออกแอมป์ ผมเลยสงสัยว่า มันคือซาว เดียว กับออกแอมป์ จริงๆรึเปล่าๆ หรือแค่ผมคิดไปเอง

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
Re: ีรบกวน น้าๆ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2013, 23:14:11 »
ถ้าเป็นภาคไฟฟ้าแบบเปียโซ่ที่รองใต้ซัทเดินก็อาจจะคล้ายๆกันครับ เพราะแบบนั้นก็อาศัยแรงสั่นสะเทือนของเนื้อไม้และซัทเดินครับ