Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ อยากทราบวิธีการนวดสายอ่าครับ ^^  (อ่าน 806 ครั้ง)

cchanpro

• member
อยากทราบวิธีการนวดสายอ่าครับ :)

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
ถ้าหมายถึงการแก้อาการสายเพี้ยนเมื่อใส่สายใหม่ๆ ผมใช้วิธีสตั้มคอร์ทแรงๆ จับคอร์ทบ้างไม่จับคอร์ทบ้าง กดๆยืดๆสาย สักพักก็ช่วยได้ครับ ถ้าใส่สายใหม่แล่วเล่นเลยมันก็สายเพี้ยนอยู่2วันได้เลยครับ

GFGolf

• member
ลองไปแถว รัชดา พระราม 9 ดูครับ  ;)

cchanpro

• member
ถ้าหมายถึงการแก้อาการสายเพี้ยนเมื่อใส่สายใหม่ๆ ผมใช้วิธีสตั้มคอร์ทแรงๆ จับคอร์ทบ้างไม่จับคอร์ทบ้าง กดๆยืดๆสาย สักพักก็ช่วยได้ครับ ถ้าใส่สายใหม่แล่วเล่นเลยมันก็สายเพี้ยนอยู่2วันได้เลยครับ

ใช่แล้วครับ สายใหม่ เหมือนสายมันยังไม่เข้าที่อะครับ สวิงเกิ๊น 555

cchanpro

• member
ลองไปแถว รัชดา พระราม 9 ดูครับ  ;)

ไกลไปครับ ใกล้ๆก็พอ 555