Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ . 11 . 12 . 13 . ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 86962 ครั้ง)

jeng!?

• member
เด๋วโทรหาคร๊าบ

Spunperee

• member
เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้หาเจ๋งๆ ให้ตัวเน้อ  ผบ.ทบ.ที่บ้านจะผ่าทำฟืนตัวเก่าแล้ว :'(

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
ช่วยดัน  :)
ทําในในสิ่งที่ใจรัก

Spunperee

• member
แอบเหล่ L15 ทุกวัน ชักยังไงๆ กับจิตใจแล้ว :o

Spunperee

• member
มายัง :-[

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
เด๋วโทรหาคร๊าบ

ว่างๆ แวะมานะฮะเสี่ยเจ๋งสุดหล่อ ^ ^

เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้หาเจ๋งๆ ให้ตัวเน้อ  ผบ.ทบ.ที่บ้านจะผ่าทำฟืนตัวเก่าแล้ว :'(

555555+ จัดปายยยย ^ ^

ช่วยดัน  :)

^_____^

แอบเหล่ L15 ทุกวัน ชักยังไงๆ กับจิตใจแล้ว :o
มายัง :-[

พรุ่งนี้มาแน่ฮะเสี่ย ^ ^

YAMAHA L6 (2nd Gen) + Softcase ขาย 16900 บาท ( จ่ายตังแล้ว แต่ยังไม่มารับตัวไปเลย ) เจ้าของใหม่ ฝากขาย 15500 บาท

★Acoustic Ministry★

Spunperee

• member

★ hemp ★

• member
ขอพลัดไปอีก 1-2 วันนะฮะวัยรุ่น อดใจกันอีกนิส ช่วงนี้เวลาไม่พอใช้จิงๆฮะ ^ ^

prateepmc17

• member
ขอพลัดไปอีก 1-2 วันนะฮะวัยรุ่น อดใจกันอีกนิส ช่วงนี้เวลาไม่พอใช้จิงๆฮะ ^ ^

น้าลงประกาศซื้อเวลาไปเลยเผื่อมีคนขาย

★ hemp ★

• member
เพิ่มเติม 21/08/2556
YAMAHA L6 (1st Gen)
YAMAKI Y50D
MORRIS MR1801

ติดตามรายละเอียดได้ที่หน้าแรกฮะ ^ ^

ปล. อีกกระทู้ก็จะมีเพิ่มนะครับ โปรดติดตามฮะ ^ ^

น้าลงประกาศซื้อเวลาไปเลยเผื่อมีคนขาย

อ่ะนะน้าาาาาาาาาาาาาาาาาา ^ ^

Spunperee

• member
ฮือๆๆ :'( ไม่อยากไปเลยพระราม2  กลัวไปหลงรักสาว
YAMAKI กับ MORRIS จุง  ;D 
 :oแต่เหมือนจะถูกชะตากับ MORRIS จัง  โปรเดิมไม๊ อิอิ

suppawan@

• member
โดนใจ Morris อย่างแรง ศุกร์นี้จะเข้าไปลองฮะ หวั่นใจจริงๆๆๆ ;D

joeykid

• member
  • joe neck solid
yamaki สเปคเทพๆ ได้แต่มองงง :'(
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

prateepmc17

• member
ของดีๆทั้งนั้น...ใครเลงอยู่รีบสอยนะครับเดี๋ยวพลาด

★ hemp ★

• member
ฮือๆๆ :'( ไม่อยากไปเลยพระราม2  กลัวไปหลงรักสาว
YAMAKI กับ MORRIS จุง  ;D 
 :oแต่เหมือนจะถูกชะตากับ MORRIS จัง  โปรเดิมไม๊ อิอิ

จะเอาโปรไหนก็ว่ามาเลยฮะเสี่ย ^ ^

โดนใจ Morris อย่างแรง ศุกร์นี้จะเข้าไปลองฮะ หวั่นใจจริงๆๆๆ ;D

มาโลดฮะน้า ^ ^

yamaki สเปคเทพๆ ได้แต่มองงง :'(

อย่ามัวแต่มอง มาลองตัวเป็นๆได้ฮะ ^ ^

ของดีๆทั้งนั้น...ใครเลงอยู่รีบสอยนะครับเดี๋ยวพลาด

สอย มะม่วง หรือ กีต้าร์ อ่ะน้า 555+ ^ ^

tamsad

• บุคคลทั่วไป
MORRIS MR1801 สวยมากครับ

jaaut

• member
แฟน MORRIS ให้ไว

Spunperee

• member
ลองแล้วก็จัดกันไป  ;D
ขอโต้ด น้าๆ ด้วยนะฮะ  ตกลงผมสอยกลางอากาศแล้วนะฮะ
YAMAKI Y50D ปิดการขายให้เจ้าของกระทู้ฮะ  0865781399
ส่วน Morris อยากให้น้าๆ ได้ลองฮะว่าเสียงดีขนาดไหน (อนากได้อีกจัง  :'()

jeng!?

• member
ใครไปบ้านน้าhempหลอนทุกคนอ่ะครับ มีแสนก็หมดแสนอ่ะครับ

suppawan@

• member
สอย Morris น้า Hemp มาอีกหนึ่ง อดใจไม่ไหวจริงๆฮะ  ;D
ขอบคุณน้ามากนะฮะที่เอาของดีคุ้มราคามาแบ่งปัน

และที่สำคัญได้ส่วนลดเพิ่มอีก 10% จากโปรโมชั่นรางวัลของน้าเมื่อหลายเดือนก่่อน ไม่มีหมดอายุจริงๆฮะขอบอก 555
คุ้มจริงๆฮะ ว่าแต่เหลือลด 10% อีก 1 รางวัล ตัวไหนดีฮะน้า.... :'(

(จริงๆเก็บรางวัลไว้นานน่าจะมีดอกเบี้ยเป็น 20% อ่ะน้า)  ;D ;D ;D