Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าํร์ YAMAHA LEX-15 (รับแลกด้วยครับ) รับซื้อฮาร์ดเคส k.yairi (ทรงD,SJ)  (อ่าน 44730 ครั้ง)

yuth_pu_rx

• member
Re: ขายกีต้าํร์ YAMAHA LEX-15 (รับแลกด้วยครับ)
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 16:01:24 »
เดวแอบส่ง SMS ไปบอกน้าาาา จุ๊บๆ

นางที่อ.ยุทธกระซิบมาตอนนี้เป็นตัวโปรดเลยครับ บอกใด้คำเดียวว่าสมกับที่ผมรอคอยมานาน

ตอนนี้ผมเอามาแขวนใว้ตรงที่ผมนั่งทำงานเลยเล่นใด้ทั้งวันไม่เจ็บนิ้ว  ผมเพิ่งซื้อแอมส์ช้อมมาอีก

ตัวมาวางใต้โ๊ะทำงานเพื่อเล่นกับตัวนี้โดนเฉพาะเลยครับ นางนี้คงจะอยู่กับผมอีกนานครับ ;D ;D

ว่าแล้ว ผผมแค่มองจากรูปยังรู้เลยว่าดี อิ อิ เลยขอตัวนี้

แสดงว่าอ.กับผมเสป็กซ์เดียวกันครับ  ขาว หมวย สวย เซ็กซี่  อิอิอิ

จริงๆผมแอบไปรับอีกนางนึงไว้แล้วเหมือนกัน อิ อิ สเปคคล้ายๆกันนี่แหละครับ เดี๋ยวไปรับเจ้าสาวแล้วเราเอาไป swinging กันแถวพระรามสี่นะครับ

Spunperee

• member
Re: ขายกีต้าํร์ YAMAHA LEX-15 (รับแลกด้วยครับ)
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 16:03:57 »
เดวแอบส่ง SMS ไปบอกน้าาาา จุ๊บๆ

นางที่อ.ยุทธกระซิบมาตอนนี้เป็นตัวโปรดเลยครับ บอกใด้คำเดียวว่าสมกับที่ผมรอคอยมานาน

ตอนนี้ผมเอามาแขวนใว้ตรงที่ผมนั่งทำงานเลยเล่นใด้ทั้งวันไม่เจ็บนิ้ว  ผมเพิ่งซื้อแอมส์ช้อมมาอีก

ตัวมาวางใต้โ๊ะทำงานเพื่อเล่นกับตัวนี้โดนเฉพาะเลยครับ นางนี้คงจะอยู่กับผมอีกนานครับ ;D ;D

ว่าแล้ว ผผมแค่มองจากรูปยังรู้เลยว่าดี อิ อิ เลยขอตัวนี้

แสดงว่าอ.กับผมเสป็กซ์เดียวกันครับ  ขาว หมวย สวย เซ็กซี่  อิอิอิ

จริงๆผมแอบไปรับอีกนางนึงไว้แล้วเหมือนกัน อิ อิ สเปคคล้ายๆกันนี่แหละครับ เดี๋ยวไปรับเจ้าสาวแล้วเราเอาไป swinging กันแถวพระรามสี่นะครับ
อะไรเหรอฮะที่สวย ๆ บอกมั่งดิ เผื่อสนใจบ้าง

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 16:05:28 »

จะใช่ตัวคัสต้อมที่ผมคิดไหมน๊า ถ้าใช่ก็แจ่มเลยครับเห็นมีหลายคนหมายปองอยู่ครับ ;D ;D ;D
noomxman

yuth_pu_rx

• member
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 16:06:32 »

จะใช่ตัวคัสต้อมที่ผมคิดไหมน๊า ถ้าใช่ก็แจ่มเลยครับเห็นมีหลายคนหมายปองอยู่ครับ ;D ;D ;D

อิคึ อิคึ โออิชิ อูมามิๆๆๆๆๆๆๆ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2013, 08:35:37 »
ตัวนี้เสียงหวานเลยครับ  ผมไปลองมาแล้ว เล่นแล้วไม่อยากวาง.......ถ้ามีตังค์ วันนั้น......พากลับมาบ้านแล้วครับ เชียร์ๆๆๆๆๆๆๆ

BBadtz

• member
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2013, 23:31:12 »
ถือว่าเป็นยอดกระบี่สำหรับคอ Fingerstyle
กับราคานี้แล้ว หาตัวเทียบเคียงยากครับ

ck.northwood

• member
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 08:00:13 »
ดันไปตอนเช้าๆ ฝนพรำๆ ขอให้ขายออกไวๆ นะน้าหนุ่ม.. ;D

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 21:47:41 »
ตัวนี้เสียงหวานเลยครับ  ผมไปลองมาแล้ว เล่นแล้วไม่อยากวาง.......ถ้ามีตังค์ วันนั้น......พากลับมาบ้านแล้วครับ เชียร์ๆๆๆๆๆๆๆ

หวานเจี๊ยบเลยครับ ถ้าไม่ติดงบรวมร่างก็ไม่อยากปล่อยเหมือนกันครับ  ;D ;D

ถือว่าเป็นยอดกระบี่สำหรับคอ Fingerstyle
กับราคานี้แล้ว หาตัวเทียบเคียงยากครับ

เหมาะกับฟิงค์เกอร์แบบสุดๆครับตัวนี้  ;D ;D ;D

ดันไปตอนเช้าๆ ฝนพรำๆ ขอให้ขายออกไวๆ นะน้าหนุ่ม.. ;D

ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D
noomxman

Nisorn

• member
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:35:19 »
 ;D ;D ;D แวะมาทักครับ สวัสดีครับพี่หนุ่ม  ;)

Butboy

• member
  • Acoustic lover
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 21:16:19 »
หวัดดีพี่หนุ่ม น้องๆที่สั่งทำครบแก๊งค์ยังคับ

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 09:47:05 »
ขายได้เร็วๆ เน้อ..............

noomxman

• member
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 11:44:57 »
;D ;D ;D แวะมาทักครับ สวัสดีครับพี่หนุ่ม  ;)

สวัสดีครับพี่ต้น ;D ;D ;D

หวัดดีพี่หนุ่ม น้องๆที่สั่งทำครบแก๊งค์ยังคับ

ยังขาดอีกนิดหน่อยครับพี่ปอนด์  ;D ;D ;D

ขายได้เร็วๆ เน้อ..............

ขอบคุรครับ ;D ;D ;D
noomxman

ตาม

• member
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 14:42:36 »
น่าสนมากครับ

Christopher

• member
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 15:55:40 »
กีต้าร์ตัวนี้ตอนออกมา 150000 เยนเลยนะครับ all solid japan ไม่ได้หาง่าย ๆ นะครับ กับราคาสุดคุ้มแบบนี้ จะช้าทำไม โทรหาน้าหนุ่มให้ไวเลยครับ เชียร์เลยสำหรับป้ายหนังตัวนี้

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 00:32:23 »
 ;D ใกล้จะเจอเนื้อคู่แล้วตัวนี้  ;D

noomxman

• member
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 14:28:50 »
น่าสนมากครับ

ขอบคุณครับน้าตาม  ;D ;D ;D

กีต้าร์ตัวนี้ตอนออกมา 150000 เยนเลยนะครับ all solid japan ไม่ได้หาง่าย ๆ นะครับ กับราคาสุดคุ้มแบบนี้ จะช้าทำไม โทรหาน้าหนุ่มให้ไวเลยครับ เชียร์เลยสำหรับป้ายหนังตัวนี้

ขอบคุณครับน้าโอ๋ ราคาสุดคุ้มแล้วครับตัวนี้ ;D ;D ;D

;D ใกล้จะเจอเนื้อคู่แล้วตัวนี้  ;D

ขอบคุณครับนัาเอก น้าเอกฟันธงแบบนี้ไปไวแน่เลยครับ ;D ;D ;D

noomxman

noomxman

• member

ขอรับซื้อฮาร์ดเคส k.yairi (ทรงD,SJ) เพิ่มด้วยนะครับขอบคุณครับ

ตัวอย่างแบบนี้ครับ

noomxman

noomxman

• member

อารุนสวาทคร้าบ............... ;D ;D ;D
noomxman

Opor (Like ... )

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...

ขอรับซื้อฮาร์ดเคส k.yairi (ทรงD,SJ) เพิ่มด้วยนะครับขอบคุณครับ

ตัวอย่างแบบนี้ครับ

วิวด้านหลังสวยๆทั้งนั้นครับพี่หนุ่ม อยากเด็ดดอกเคสซักตัวจังครับพี่หนุ่ม

FOTOBEER

• member
มาเร็วๆ................ของดีดีรออยู่.............