Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าํร์ YAMAHA LEX-15 (รับแลกด้วยครับ) รับซื้อฮาร์ดเคส k.yairi (ทรงD,SJ)  (อ่าน 44779 ครั้ง)

Nisorn

• member
หาได้ไวไวนะครับพี่หนุ่ม มาช่วยเชียร์ครับ  ;D

Spunperee

• member
อยากแลกบ้างจังเยย  น้าหนุ่ม yw800 ไม่รับเหรอฮะ ให้ผมเพิ่มมากหน่อยก็ได้นะ ^_^

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
อยากแลกบ้างจังเยย  น้าหนุ่ม yw800 ไม่รับเหรอฮะ ให้ผมเพิ่มมากหน่อยก็ได้นะ ^_^

แหม่เสียดายจังครับเสียง yw800 ดีมากนะครับแต่ไม่ใช่แนวผม ผมเคยผ่านมาแล้วครับ ;D ;D ;D
noomxman

Nisorn

• member
หา Hard Case เจอไวไวนะครับพี่หนุ่ม

mdit

• member
ผมมี TACOMA DF21 ครับ น้า noomxman จะสนใจรึเปล่า แหะๆ

แล้วอีกอย่างผมอยู่เชียงใหม่ด้วย คงจะยากเนอะ ><

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
หา Hard Case เจอไวไวนะครับพี่หนุ่ม

ขอบคุณครับพี่ต้นถ้าเห็นกระซิบบอกผมบ้างนะครับ  ;D ;D ;D

ผมมี TACOMA DF21 ครับ น้า noomxman จะสนใจรึเปล่า แหะๆ

แล้วอีกอย่างผมอยู่เชียงใหม่ด้วย คงจะยากเนอะ ><

ขอบคุณน้าmdit มากครับที่สนใจ แต่ทรง D ผมมีตัวที่ชอบ

อยู่แล้วครับ ผมอยากใด้ OM หรือ GA มากกว่าครับ ;D ;D
noomxman

totti__wt

• member
ขออนุญาตแวะมาทักทายพี่หนุ่ม... ขายได้ไวๆ ครับพี่... :D