Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สายดีๆ มาเปลี่ยน Crafter Gae7/n ช่วยแนะนำหน่อยครับ.  (อ่าน 2402 ครั้ง)

adisakho

• member
อยากได้สายดีๆ มาเปลี่ยน Crafter Gae7/n ช่วยแนะนำหน่อยครับ. ท่านใดที่ใช้ตัวนี้อยู่ รบกวนช่วยชี้แนะ ด้วยครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
D'ad Exp

AGP8x

• member
  • Beginner '
ผมใช้ D'add EJ26 0.11-0.52 ครับ

adisakho

• member
ขอบคุณทั้งสองท่านครับ

nhoy

• member
อยากได้สายดีๆ มาเปลี่ยน Crafter Gae7/n ช่วยแนะนำหน่อยครับ. ท่านใดที่ใช้ตัวนี้อยู่ รบกวนช่วยชี้แนะ ด้วยครับ
ทางบริษัทแนะนำไว้เป็น ej26  แต่ถ้าอยากให้ทนทานกว่าและไม่เป็นสนิมก็ใช้เป็นสายเคลือบ EXP26    ถ้าเป็นผมเองผมเลือก EXP26 ครับ

soul-da

• member
อ่า.. ถามในนี้ละกัน ผมมี crafter tc035 อยากเปลี่ยนสาย รบกวนแนะนำหน่อยครับ

nhoy

• member
อ่า.. ถามในนี้ละกัน ผมมี crafter tc035 อยากเปลี่ยนสาย รบกวนแนะนำหน่อยครับ
ถ้าจะใช้สายเบอร์ 11 แนะนำ EXP26 ของ D'ad ครับ

soul-da

• member
ขอบคุณครับ