Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้าๆหน่อยครับ  (อ่าน 493 ครั้ง)

skyblue777

• member
รบกวนน้าๆหน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 13:54:12 »
น้าๆคนไหนเปลี่ยน นัท เเซดเดิล หนุดพิน เจ้า gs mini หน่อย สิ่งที่เปลี่ยนไปคืออะไร
แนะนำกันหน่อยจ้า ขอที่เซ็ทอัพด้วยจ้า

Note™

• member
  • มีความสุขทุกครั้งที่เล่นกีตาร์...
Re: รบกวนน้าๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 17:14:53 »
ผมว่าเดิมๆของมันก็ดีอยู่แล้วนะครับ ค่อนข้างลงตัว ไม่น่าจะต้องไปทำอะไรกับมัน
เต็มที่ก็แค่เปลี่ยนสาย แล้วก็เซทอัพเพื่อให้เหมาะกับการเล่นของตัวเองก็เพียงพอแล้วครับ

nhoy

• member
Re: รบกวนน้าๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 19:54:23 »
น้าๆคนไหนเปลี่ยน นัท เเซดเดิล หนุดพิน เจ้า gs mini หน่อย สิ่งที่เปลี่ยนไปคืออะไร
แนะนำกันหน่อยจ้า ขอที่เซ็ทอัพด้วยจ้า
เรียนน้า skyblue777
ถ้าเป็นผมเองคงไม่เปลี่ยนอะไรครับ ผมว่าของที่ติดมาจากโรงงานเดิมๆ นั้นน่าใช้ดีอยู่แล้ว
และขออนุญาตเรียนเช่นเดียวกับที่น้า note กรุณาแนะนำไว้ คือ ถ้าเป็นผมเองผมคงเปลี่ยนเฉพาะสายและเซ็ทอัพให้เหมาะกับแนวการเล่นและความถนัดของผมเองเท่านั้นครับ