Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ น้าๆๆ ช่วยให้ข้อมูลเกี่ยวกับกีต้าร์ ยี่ห้อ AYERS หน่อยอยากศึกษาหาข้อมูลหาดูในเวปไม่ค่อยมีเ  (อ่าน 1399 ครั้ง)

Batis

• member
รบกวนพี่ๆ น้าๆๆ ช่วยให้ข้อมูลเกี่ยวกับกีต้าร์ ยี่ห้อ AYERS หน่อยอยากศึกษาหาข้อมูลหาดูในเวปไม่ค่อยมีเลยคับ (ขอบคุณมา ณ ทีนี้ด้วย) :) :) :) :)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ขอมูลด้านไหนละัครับ ถ้าสเป็กซ์กตามนี้เลย http://www.ayersguitar.com/

ฐานผลิตอยู่ที่เวียดนาม คุณภาพดี งานสวย คอบางเล่นง่าย ส่วนเสียงต้องไปลองดูครับว่าจะชอบไหม
noomxman

Dawrin505

• member
 :) ;) :D   งานดีครับ เสียงอยู่ในเกณฑ์ดีครับ แต่อย่างพี่หนุ่มว่าหละครับต้องไปลองเองดีกว่าครับว่าชอบหรือเปล่า มีร้านอยู่ที่สุขุมวิท 22 มั๊งครับไปนานแล้วจำไม่ค่อยได้ ร้านสตริงช๊อป ครับลองเสิรซ์หาข้อมูลดูครับ..

GFGolf

• member
มาช่วยยืนยัน งานเวียนนาม ดีม๊ากๆ  ;)

Batis

• member
ขอบคุณน้าๆทุกท่านครับที่ให้ข้อมูล ผมทำงานแถวสุขุวิทซอย 20 เด่วว่างๆ ผมจะเข้าไปลองดูครับ (มือใหม่หัดเล่น)

Piyawat.H

• member
รบกวนพี่ๆ น้าๆๆ ช่วยให้ข้อมูลเกี่ยวกับกีต้าร์ ยี่ห้อ AYERS หน่อยอยากศึกษาหาข้อมูลหาดูในเวปไม่ค่อยมีเลยคับ (ขอบคุณมา ณ ทีนี้ด้วย) :) :) :) :)
AYERS งานฝีมือชั้นสูงเครื่องดนตรีของเวียตนาม
Hawaii Music Supply ขาย Ukelele all solid ทั่วโลก ราคาตั้งแต่ประหยัด- หลักแสน งานประกอบ( บางยี่ห้อ )
ทำที่เวียตนาม แต่ setup  by Hawaii Uke Team
แปลว่า งานของเวียตนามไม่ธรรมดา
Refer : hawaii music supply.com

jomarnjamorn

• member
งานดีมาก ครับ ที่เคยไปลองมา ayer 15000 งานดีกว่าmartin om1 อีกครับ  เสียงใช้ได้เลย. ค่อนข้างคุมค่าครับ
S.Yairi
K.Yairi
Dove