Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเกี่ยวกับเพลง ยกโทษ Bodyslam ครับ  (อ่าน 495 ครั้ง)

xerazed

• member
รบกวนเกี่ยวกับเพลง ยกโทษ Bodyslam ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 22:22:39 »
พอดีผมยังเล่นไม่ค่อยเก่งอ่ะครับ
พอจับคอร์ดได้แล้ว แต่ตอนนี้อยากเล่นเพลง ยกโทษ ของ bodyslam มาก

แต่ไม่ค่อยเป็นเรื่องจังหวะตีคอร์ด ไม่ทราบว่าต้อง ขึ้น-ลง อะไรจังหวะไหน
ยังเกร็งๆ งงๆ รบกวนน้าๆช่วยชี้แนะหน่อยได้มั้ยครับ

ขอบคุณมากครับผม