Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โปร่งไฟฟ้่า(8,xxx) คราฟเตอร์ LITE-TE CD/VTG ทั้งขายและแลก เสนอมา  (อ่าน 12849 ครั้ง)

1900

• member
ใช่ท่านที่โทรหาผมตอนเช้า ที่ว่าอยากจะแลกแต่ผมไม่สะดวก แล้วคุยกันไปถึงตัวใหม่ที่ผมเพิ่งได้มา ผมทำรีวิว บ้าน ๆมาให้ดูนะครับ ถ้าไม่ใช่ท่านที่โทรมาผมขออภัยด้วยนะครับผม

Merida Guitar DC15-BKGACES รีวิวบ้านๆ

กีต้าตัวนี้น่าสนจังครับหาซื้อได้ที่ไหนครับ

PRC  ย่อมาจากสาธารณรัฐประชาชนจีนครับ
People  Republic  of China
......................................

ooffymua

• member
PRC  ย่อมาจากสาธารณรัฐประชาชนจีนครับ
People  Republic  of China

-----------------------------------------------

ขอบคุณครับ

ooffymua

• member
เย้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้ขายออกแล้ว 

พี่ จร มารับเอง ขอให้มีความสุขกับกีตาร์นะครับ ลดให้พิเศษเลยครับ

ปิดการขายมาราธอน

Kopple779

• บุคคลทั่วไป
ยินดีด้วยคราบบบบบบ