Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โปร่งไฟฟ้่า(8,xxx) คราฟเตอร์ LITE-TE CD/VTG ทั้งขายและแลก เสนอมา  (อ่าน 12893 ครั้ง)

ooffymua

• member

มันอยู่ในกล่อง

สวยใสไร้ตำหนิ

ลูกบิกเงาวิ้ง  หนึบ ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้น เสียงแจ๋ว ขึ้นเวทีเอาอยู่

หลังเนียน

ภาคไฟฟ้าแจ่ม มีเครื่องตั้งสายในตัว

ชื่อรุ่น

ขาย 8,456 บาท ครับ ไม่รวมเคส
แลก 8,765 บาท ครับ แลกเฉพาะรุ่นที่สูงกว่าครับ อยากขยับรุ่นครับ ยินดีเพิ่มเงินครับ

089-6217767 อ๊อฟฟี่มั่ว (อยู่ระยองครับ)

Kopple779

• บุคคลทั่วไป
ตัวนี้ผมเคยมีครับ เสียงดีเล่นสนุก ช่วยเชียร์ครับ

jiggoja

• member
อยากจะเหาะไปหาเลยอ่ะ

ooffymua

• member
ตัวนี้ผมเคยมีครับ เสียงดีเล่นสนุก ช่วยเชียร์ครับ

------------------------------------------------

ขอบคุณครับ

----------------------------------------------------

อยากจะเหาะไปหาเลยอ่ะ

-----------------------------

ยินดีครับ

ooffymua

• member
โทรมาต่อ-รองได้ครับ

อยากขายแล้ว

Opor (Like ... )

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...
เคสสวยมากครับ ขายแยกไม๊ครับ สนใจนะครับ

jiggoja

• member
ใช่ท่านที่โทรหาผมตอนเช้า ที่ว่าอยากจะแลกแต่ผมไม่สะดวก แล้วคุยกันไปถึงตัวใหม่ที่ผมเพิ่งได้มา ผมทำรีวิว บ้าน ๆมาให้ดูนะครับ ถ้าไม่ใช่ท่านที่โทรมาผมขออภัยด้วยนะครับผม

Merida Guitar DC15-BKGACES รีวิวบ้านๆ

ooffymua

• member
เคสสวยมากครับ ขายแยกไม๊ครับ สนใจนะครับ

เสนอราคามาเลยครับ

--------------------------------------------------------------------------------------
----------------------------------------------------------------------------------------
ใช่ท่านที่โทรหาผมตอนเช้า ที่ว่าอยากจะแลกแต่ผมไม่สะดวก แล้วคุยกันไปถึงตัวใหม่ที่ผมเพิ่งได้มา ผมทำรีวิว บ้าน ๆมาให้ดูนะครับ ถ้าไม่ใช่ท่านที่โทรมาผมขออภัยด้วยนะครับผม

-------------------------------------------------------------------------

ใช่ครับที่โทรไปนั่นหละครับ

กีตาร์คุ้มากๆครับ หักค่ากระเป๋าแล้วคุ้มสุดๆครับ(น่าสน)

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...
น้า ooffymua เคสราคาเท่าไหร่ครับ ส่งราคามาเลยครับ [email protected] ขอบคุณครับ

ooffymua

• member
น้า ooffymua เคสราคาเท่าไหร่ครับ ส่งราคามาเลยครับ [email protected] ขอบคุณครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------

ราคาไม่ใช่ปัญหาครับ น้าOpor (Like ... )  มิตรภาพสำคัญกว่าครับ

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
สนใจเอาไฟฟ้า ไปเล่นมั้ยครับ พี่อ๊อฟฟี่

http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=1043516
คนบ้านฉาง ระยองครับ

ooffymua

• member
สนใจเอาไฟฟ้า ไปเล่นมั้ยครับ พี่อ๊อฟฟี่

----------------------------------------------

จะรอดรึปล่าวครับพี่อิ๊สส 

sukqoojuicy

• member
ช่วงนี้ปลาคราฟปล่อยออกมาเยอะจริงๆ แต่แบรนด์ที่งานกีต้าร์ปราณีต เสียงเพราะ แบบนี้ ผู้ซื้อคุ้มค่าแน่ครับ

ooffymua

• member
ช่วงนี้ปลาคราฟปล่อยออกมาเยอะจริงๆ แต่แบรนด์ที่งานกีต้าร์ปราณีต เสียงเพราะ แบบนี้ ผู้ซื้อคุ้มค่าแน่ครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณครับ

รับรองว่าคุ้มแน่นอนครับ สภาพ กิ๊กๆ

aemajor

• member
สนใจตัวนี้ ป่ะครับ ...http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=30901.0

ผมร้อนตัง จำเป็นต้องใช้ อิอิ

ooffymua

• member
สนใจตัวนี้ ป่ะครับ ...http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=30901.0

ผมร้อนตัง จำเป็นต้องใช้ อิอิ

๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘๘

ขอโทษนะครับ ผมพึ่งปล่อย V5 GAE ไปครับ

ooffymua

• member
แจ้งเลขที่บัญชu น้าOpor (Like ... )

628-208-0651

ทหารไทย

นายสุทธิพงษ์  ภูแผ่นนา   

ค่า เคสรวมส่ง  เป็น 2,200 บาท

-------------------------------------------------------------------------

กีตาร์ยังอยู่นะครับ  รับแลกด้วยครับ

• member
ตอนเย็นๆผมโอนให้นะครับ ขอบคุณครับ

ooffymua

• member
ดันครับ

ooffymua

• member
ยังขายอยู่นะครับ

ราคาคุยกันได้