Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ข่าวสำหรับผู้กล้า) หากคุณพลาดชม VDO นี้ คุณจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง ^^ กระทู้มุขตัน!  (อ่าน 1898 ครั้ง)

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism

Yamaha online Folk Song Competition 2013

สุดยอดความท้าทาย....
กับการประกวด Yamaha online Folk Song Competition 2013
ที่ไม่จำกัด แนวเพลง เพศ และอายุ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 0-2215-2626-39 ต่อ 1249
รายละเอียดเพิ่มเติม www.yamahabandproject.com และ www.acousticthai.net

Yamaha online Folk Song Competition 2013

คลิกอ่านกติกาได้ที่ http://www.yamahabandproject.com/board.php?m=4
หรือ เงื่อนไข กติกา http://acousticthai.net/yamaha-online-folk-song-competition-2013.html

folkbeach

• member
เป็นอีกโปรแจ๊ค ที่น่าติดตามชมครับ ยังไม่วง เลยขอเป็นผู้ชมแทน  ;D ;D

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
noomxman

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
แหล่ม อี๊ เลย มี YamaHa Classic อยู่พอดี เลย
มือกีต้าร์โฟล์ก

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
แหล่ม อี๊ เลย มี YamaHa Classic อยู่พอดี เลย
น้าเรส่งเลยครับแค่ความหล่อก็กินขาดแล้ว
noomxman

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
น่าสนุกดีนะครับสำหรับguitar folk song online ครั้งนี้ มีโอกาสจะขอเข้าไปแลกเปลี่ยนประสบการณ์ทางดนตรีด้วยครับ ขอบคุณครับ

Anat

• บุคคลทั่วไป
แง้...แง้..ไม่มีกีต้าร์ Yamaha แลว้ก็ อัดลงยูธูป ก็ไม่เป็น..งิ..งิ...
เป็นโปรเจคที่ดีครับ  ส่งเสริมจร้า

taylor814aura

• member
แง้...แง้..ไม่มีกีต้าร์ Yamaha แลว้ก็ อัดลงยูธูป ก็ไม่เป็น..งิ..งิ...
เป็นโปรเจคที่ดีครับ  ส่งเสริมจร้า
มียามาฮ่าที่บ้าน..ลงยูทูปเป็น..มาที่สตูฯเราซิ..

MUI

• member
อันนี้..กีต้าร์ยามาฮ่า แอมป์ก็ยามาฮ่า แอมป์ร้องก็ยามาฮ่า(ตัวเดียวกัน)ไม่มีการตัดออกใด ๆ ทั้งสิ้น

แต่คน(ร้องก็ผิด) เกินมา 1 คน

have you ever seen the rain ZOOM0001

nhoy

• member
ผมก็เป็นเหมือนอาจารย์เลยครับ อัดลง Youtube ไม่เป็น
แต่ก็ถือเป็นโปรเจ็คท์ที่น่าติดตามทีเดียวครับ

อันนี้..กีต้าร์ยามาฮ่า แอมป์ก็ยามาฮ่า แอมป์ร้องก็ยามาฮ่า(ตัวเดียวกัน)ไม่มีการตัดออกใด ๆ ทั้งสิ้น

แต่คน(ร้องก็ผิด) เกินมา 1 คน

have you ever seen the rain ZOOM0001

วันนี้น้า MUI มาในรูปแบบ CCR เลยนะครับ ;D

catzy

• member
    • รับสอนกีต้าร์ที่บ้าน, เรียนกีตาร์ตามบ้าน

MUI

• member
วันนี้น้า MUI มาในรูปแบบ CCR เลยนะครับ

สวัสดีครับ คุณอาหน่อย

ผมไปเจอ CCR มา แท้จริงแล้ว แอบอยู่ประเทศไทยนี่เองครับ

(ขออภัยท่าน จขกท ด้วยครับ)

nhoy

• member
             ^^  ;D ;D ;D ^^

สวัสดีครับน้า MUI ระลึกถึงอยู่เสมอนะครับ
วันหลังต้องขออนุญาตไปดูน้า MUI ซ้อมดนตรีสักหน่อยแล้วครับ ;D

univers99

• member
    • Life
กีตาร์เพื่อนคลายเหงา