Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยลองGuild GAD30R กับ Martin GPCPA3 Roswood เข้ามาทีครับ  (อ่าน 613 ครั้ง)

allround

• member
อยากถามความคิดเห็นพอดีมี GAD30R แต่จาซื้อ Martin GPCPA3 ไปลองมาแต่หูไม่ถึงแต่อยากได้ Cut away น้าๆว่าผมจาซื้อดีมั้ยครับกะว่าจาเก็บไว้เล่นยาวๆเลย เสียงมานต่างกานเยอะมั้ยครับเพราะถ้าขายGuildไปจาต้องเพิ่มตังเยอะเหมือนกานมานจาคุ้มมั้ยน่ะ ปล.ผมเล่นFinger style น่ะ

nhoy

• member
Re: ใครเคยลองGuild GAD30R กับ Martin GPCPA3 Roswood เข้ามาทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 14:54:24 »
เรียนน้า allround
ผมว่าเก็บ Guild GAD30R ไว้ด้วย แล้วค่อยหาโอกาสซื้อมาร์ตินตามต้องการน่าจะดีกว่านะครับ