Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: yamaha ls16กับll16 ต่างกันอย่างไรครับ เสียงเเนวๆไหนครับผม  (อ่าน 1030 ครั้ง)

prapoj

• member
yamaha ls16กับll16 ต่างกันอย่างไรครับ เสียงเเนวๆไหนครับผม ขอบคูณครับ

gttle

• member
LL ตัวใหญ่=dreadnought ดังกังวาล LS ตัวเล็ก=OM คมชัดใสกว่าครับ

nhoy

• member
ตามที่น้า gttle ได้กรุณาบอกไว้เลยครับ ^^
สำหรับผมเองค่อนข้างชอบตัว LS มากกว่าครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ผมก็ชอบLS มากกว่าเหมือนกันครับ ;D ;D ;D
noomxman

nhoy

• member
น้า noomxman กับผม คอเดียวกันเลยครับ ^^