Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลอง 10,000 Like แฟนเพจ AcousticThai แจก 3 รางวัล (ร่วมกิจกรรม ให้โพสต์ VDO ในกระทู้นี้)  (อ่าน 10969 ครั้ง)

fourthac

• member
Lyle Watt - Third Time Lucky.wmv

กีต้าร์งามมากครับ เพลงก็ดี
กิจกรรมดีๆแบบนี้พลาดไม่ได้ครับ :)

thep design

• member
" ใครบอกว่า ย่าจะเหงา "....เวลาอยู่บ้านคนเดียว...ไม่ใช่หล่ะครับหลาน ๆ เราต่างหากที่ต้องรีบกลับมาหาย่า...สอนกีต้าร์ให้ผมทีคร้าบบบบบบ !!!
Grandma Rawks! Guitar ownage...

Grandma with Paul Reed Smith Guitars Custom 22..

Neo Rock

• member
Guitars With Jon Way Episode 31 Luna Trinity Dreadnaught

งดงามที่สุดในสามโลก    ปู่เค้าว่างั้น ~

Bobopost

• member
http://m.youtube.com/watch?v=z3io8xlerKM มาแนวฟังสบายๆครับพี่

Guitar@woodmusic

• member
วันนี้วันที่ 9 แล้ว ตื่นเต้นกับการประกาศผลครับ

leymed5

• member
ร่วมสนุกด้วยนะครับผม
PRS SE Angelus Acoustic Demo with J Hayes