Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลอง 10,000 Like แฟนเพจ AcousticThai แจก 3 รางวัล (ร่วมกิจกรรม ให้โพสต์ VDO ในกระทู้นี้)  (อ่าน 10970 ครั้ง)

sandernut

• member
ทำไมผมโพส แล้วไม่ขึ้นอะครับ ขึ้นเป็นลิ้งตัวหนังสือแทน

Acousticthai Team

• บุคคลทั่วไป
ท่านใดที่โพสต์แล้ว VDO ไม่แสดง แสดงแค่ ลิ้ง URL ไม่ต้องซีเรียส อาจจะเพราะโค๊ตมีปัญหา
อย่างไร ทาง ผู้ดูแลกิจกรรม และ คณะกรรมการ save กระทู้ของท่านไว้หมดแล้ว

ให้โพสต์ ไปก่อนได้เลย คาดว่าแก้ไขปัญหาเสร็จ โค๊ต/ลิ้ง จะแสดงเป็น VDO เร็วๆ นี้ ครับ

ขอบคุณครับที่ร่วมกิจกรรม

Thanawat bass

• member
  • ^__^
ร่วมสนุกด้วยครับบบ ^^
Luna Guitars Woodland Series Spalt Maple Acoustic Guitar Product Spotlight
:-)

pongpra

• member
ร่วมดวยคน ส่วนตัวผมชอบ ibanez series นี้มาก งามทุกตัวเลย

Ibanez Арктопы(Банки), пустотелые гитары. Ibanez.Ukraine Hollow Bodies

linglomst

• member
  • สุขสมหวังเป็นของท่านทุกประการ

hnong

• member
น้า pongpra
ไม่อยากให้น้า เสียโอกาส
กติกาบอกไว้ว่า +++++ โดยให้เป็น VDO ที่เกี่ยวข้องกับกีต้าร์โปร่ง ยี่ห้อ Luna, PRS, และ Ibanez ++++
ของน้ามันกีต้าร์ไฟฟ้า น่าจะผิดหลักของกติกา อิๆๆๆ

ผมขอส่ง Ibanez ตัวนี้เข้าประกวด

Ibanez Exotic Wood Series EW20ASENT - The Perfect Guitar

TheRedicalz

• member

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
PRS SE ANGELUS Reviews by AcousticThai.Net

สวัสดีครับร่วมสนุกด้วยนะครับ

elofthering

• member
Luna 3/4 Guitar - "Sundown"

อายุจะ 30 แล้วครับ กำลังหากีต้าร์ตัวแรก อยากฝึกเล่นให้เป็น จะได้เล่นกีต้าร์ร้องเพลงกับลูกครับ(กำลังวางแผนจะท้องกับภรรยา ครับ)...ร่วมสนุกด้วยครับ

SALAMANDER

• member
ร่วมสนุกด้วยครับ แมลงปออยู่ไหน ๆ ๆ

Luna Oracle Dragonfly Review

zeropoint

• member
น้า nhoy ชอบexotic series เหมือนกันเลยครับ

IBANEZ EW20ASENT Exotic Wood Series 12-String Review

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
PRS Angelus Private Stock 2793

ร่วมสนุกด้วยคนครับ ได้ตัวนี้คงนอนตายตาหลับ  :)

brightt123

• member
goo.gl/VS15K

Den22

• member
ความเป็นมาของกีต้าร์ลูน่า...แหม่ช่างน่าใช้จริงๆ ถ้าได้ขึ้นมาจะซ้อมทุกวันเลยนะ
<a href="http://youtu.be/y6h41spljEU" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://youtu.be/y6h41spljEU</a>
มือใหม่หัดเล่น

butmem

• member
ผมชอบคลิปนี้ครับ ^.^ เสียงเพราะ  ;)
Thank you to Luna Guitars and Live Culture (Embedding disabled, limit reached)
  8) 8)

PastelBand

• member
ร่วมสนุกด้วยคนครับ PRS SE ANGELUS สวยมากๆ  ::) ::)

PRS Guitars - Tony McManus (Embedding disabled, limit reached)

admin

• Administrator
  • member
ท่านใดที่โพสต์แล้ว VDO ไม่แสดง แสดงแค่ ลิ้ง URL ไม่ต้องซีเรียส อาจจะเพราะโค๊ตมีปัญหา
อย่างไร ทาง ผู้ดูแลกิจกรรม และ คณะกรรมการ save กระทู้ของท่านไว้หมดแล้ว

ให้โพสต์ ไปก่อนได้เลย คาดว่าแก้ไขปัญหาเสร็จ โค๊ต/ลิ้ง จะแสดงเป็น VDO เร็วๆ นี้ ครับ

ขอบคุณ น้าๆ ทุกๆ ท่านครับ ที่ร่วมกิจกรรม
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

songyoot

• member

1900

• member
ร่วมสนุกด้วยคนครับ

http://youtu.be/rbKYEhYQbM8 (Embedding disabled, limit reached)

ไม่ขึ้นครับ

ขอบคุณครับ

AOFZA

• member
Review Ibanez V74ECE by www.chordtabs.in.th (Embedding disabled, limit reached) ตัวนี้เสียงดีนะครับ..