Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ปิดการขาย]Dolce TS-1E นางฟ้าชัดๆ สวย ใส เสียงหวาน (ต้องการคนดูแล) ลดราคาแล้ว !!  (อ่าน 3853 ครั้ง)

skszone

• member

ตัวในรูปเลยครับ
และในคลิปนี้ด้วย
รักปาฏิหาริย์

ขอขายในราคา  6500  พร้อมส่งนะครับ
ปิดการขายนะครับ

มาดูสเป็คกันครับ
Top   Solid Sitka Spruce
Back & Sides   Mahogany
Head Stock   Solid Rosewood
Machine Heads   Black
Top Nut   Black Graphite 43mm
Truss Rod   2-way System
Neck   Mahogany
Fingerboard   Rosewood
Frets   20 frets medium jumbo
Bindings   Rosewood + Maple
Rosette   Rosewood + Maple
Pickup   PSY-101 fishman
Saddle   Bone
Finish   french Satin
Strings   D'addario 011-052

อุปกรณ์
 - ตัวกีต้าร์
 - กระเป๋าใส่กีต้า(ตัวที่แถมมากับกีต้าร์นะครับ)
 - สายเปลี่ยนให้ใหม่นะครับ  ของ Ernie Ball

ติดต่อ  08-6244-5244  อยู่จ.ศรีสะเกษนะครับ
หรือ Facebook http://www.facebook.com/dekk.indy

เพื่อความสบายใจนะครับ  เพราะเลขบัญชีธนาคารเป็นชื่อนี้ครับ  รับรองไม่มีโกงแน่นอน

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------
เรียน เจ้าของกระทู้ ....เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง
โปรดกรุณาอ่าน กฏระเบียบห้องซื้อขาย และปฎิบัติตามอย่างเคร่งคัด

หากพยายามไม่ให้ความร่วมมือ Admin ในการลงภาพ และรายละเอียด
*** กระทู้เกิน 1 วัน ไม่ลงภาพสินค้าที่ชัดเจน ขอพิจารณาลบกระทู้ ออกทันที ***

...คลิกเพื่ออ่านกติกา/ระเบียบการใช้งาน-->http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=21878.0
...วิธีการลง ภาพ http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20534.0

หมายเหต/เตือนภัย:
การซื้อขายสินค้า ที่ผู้ขายไม่ลงรายละเอียดสินค้าให้ครบถ้วน ในเวบบอร์ดแห่งนี้(ห้องซื้อขายอะคูสติกไทย)
ผู้ซื้อต้องใช้วิจารณญาณ ในการซื้อสินค้าให้มากเป็นพิเศษ เพราะอาจจะโดนมิจฉาชีพ แฝงตัว
เหตุการณ์...ถูกหลอกให้โอนเงิน, ไม่มีสินค้าจริง ฯลฯ เกิดขึ้นในห้องซื้อขายอะคูสติกไทย มาหลายครั้งแล้ว โปรดระวัง!

ขอบพระคุณครับ

by admin

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------

skszone

• member
ต้องการคนดูแล  ;D

nhoy

• member
น่าเล่นครับ

Somchai Kitcharoen

• บุคคลทั่วไป
น่าเล่นเหมือนน้า nhoy ครับ แน่ตั้งราคาสูงไปมากๆครับ ออกอีกนิดได้มือ 1 เลย 7,200

skszone

• member
ไม่ใช่กีต้าร์ผมหรอกคับ  ของพี่ผมฝากขาย  ซื้อมาไม่ทันไรก็บวช  อีกนานเลยครับ

ก็เลยตัดสินใจขาย  ถ้าขายไม่ออกก็น่าจะเก็บไว้

skszone

• member
ขอดันทีนะครับ

skszone

• member
 ;) ;) ;) ;)

skszone

• member
ดันหน่อยน๊า   ;)

skszone

• member
ดันครับๆๆ

wattanaparin

• member
ถ้าลดได้ โทรมานะครับ กำลังหารุ่นนี้อยู่

wattanaparin

• member
Re: Dolce TS-1E นางฟ้าชัดๆ สวย ใส เสียงหวาน (ต้องการคนดูแล)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:29:05 »
090-3659986

skszone

• member
Re: Dolce TS-1E นางฟ้าชัดๆ สวย ใส เสียงหวาน (ต้องการคนดูแล)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 17:18:25 »
ดันครับ

bearnakonthom

• member
  • แหงนหน้าสูง แล้วพุ่งให้ถึง
ขายไปยังคับ