Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำกีต้าร์ให้หน่อยค่ะ (หัดเล่นใหม่ค่ะ)  (อ่าน 6080 ครั้ง)

Guitar@woodmusic

• member
Re: ช่วยแนะนำกีต้าร์ให้หน่อยค่ะ (หัดเล่นใหม่ค่ะ)
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 18:57:06 »
ได้น้องต้าร์มาแล้วววว ^^ (Veelah V1D)

ได้กีต้าร์แล้ว อย่าลืมถ่ายรูปเจ้าของกีต้าร์มาอวดนะครับ ^^

จัดให้ตามคำขอนะค่ะ น้า My7 days

สวยทั้งกีตาร์ สวยทั้งผู้เล่นเลยครับ ... หนุ่มๆบ้านไม้ถึงกับ อ่อนระทวย ฮิ้วววว

ขอมือเธอหน่อย

• member
Re: ช่วยแนะนำกีต้าร์ให้หน่อยค่ะ (หัดเล่นใหม่ค่ะ)
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 09:04:14 »
ขอบคุณนะค่ะ น้า My7 days  (หน้าบานเลย ^^)  :)

ขอบคุณ น้า Guitar@woodmusic ด้วยค่ะ ที่แวะมาทักทายนะค่ะ